thaiscore88 ผลบอลสด ผลบอลย้อนหลัง ข่าวฟุตบอล ไฮไลท์ฟุตบอล ตารางบอล ตารางแข่งขัน ตารางคะแนน โปรแกรมแข่ง ครบทุกลีกดัง อัพเดทล่าสุด ดูง่าย ไม่มีโฆษณา

ผลบอลสด livescore บ้านผลบอล zeanstep 7m 7mscore สปอร์ตพูล baanpolball สยามกีฬา สยามสปอร์ต อัพเดทล่าสุด ตลอด 24 ชั่วโมง ผลบอลไทย ผลบอลพรีเมียร์ลีก ลาลีก้า สเปน ลีกเอิง ฝรั่งเศส บุนเดสลีกา เยอรมนี เซเรีย อา อิตาลี แชมเปี้ยนลีก ยูโรป้าลีก ฟุตบอลโลก เว็บฟุตบอลครบวงจร

Champions League - Qualification
FT
CS Petrocub
1 - 0
Ordabasy Shymkent
FT
Dinamo Batumi
1 - 0
Ludogorets Razgrad
FT
FC Differdange 03
0 - 0
Klaksvik
AP
KF Egnatia
2 - 1
Borac Banja Luka
FT
Larne
0 - 4
RFS
Europa League - Qualification
21:30
Llapi
-
Wisla Krakow
22:00
Tobol Kostanay
-
Ruzomberok
23:00
Pafos FC
-
Elfsborg
23:00
Zira
-
FC Sheriff
Europa Conference League - Qualification
FT
B36 Torshavn
0 - 1
Auda
AP
Crusaders
3 - 1
Caernarfon
22:00
KuPS
-
Una Strassen
22:00
Urartu FC
-
Talinna Kalev
23:00
FC Milsami Orhei
-
Torpedo Zhodino
23:00
FCI Levadia
-
FA Siauliai
23:00
Inter Club d'Escaldes
-
FK Velez Mostar
23:00
St Joseph's
-
Shelbourne
23:00
Zalgiris Vilnius
-
VPS
23:30
Paide Linnameeskond
-
Bala Town
USA - MLS
FT
Atlanta United
2 - 2
New York City FC
live 76'
Columbus Crew
1 - 0
Charlotte
FT
FC Cincinnati
0 - 1
Chicago Fire
FT
Inter Miami CF
3 - 1
Toronto FC
Int.
New York Red Bulls
1 - 0
CF Montreal
FT
Philadelphia Union
5 - 1
New England Revolution
live 49'
FC Dallas
1 - 1
Austin FC
live HT
Minnesota United
1 - 1
DC United
live 48'
Nashville SC
0 - 2
Orlando City
09:30
LA Galaxy
-
Colorado Rapids
09:30
San Jose Earthquakes
-
Houston Dynamo
09:30
Seattle Sounders FC
-
St. Louis City
09:30
Vancouver Whitecaps
-
Sporting Kansas City
09:45
Los Angeles FC
-
Real Salt Lake
Brazil - Serie A
FT
Atletico GO
0 - 1
Vasco da Gama
FT
Sao Paulo
1 - 0
Gremio
live 59'
Botafogo FR
1 - 0
Palmeiras
live 52'
Fortaleza
2 - 0
Vitoria
Argentina - Cup
FT
Estudiantes de la Plata
1 - 2
Central Cordoba de Santiago
Club Friendlies - Featured Club Friendlies
FT
Udinese
4 - 1
NK Istra 1961
FT
UE Olot
1 - 1
Girona
FT
Gent
0 - 1
Lille
FT
Bamber Bridge
0 - 3
Preston North End
FT
Hearts
1 - 5
Tottenham Hotspur
FT
Walsall
0 - 3
Aston Villa
FT
Cork City
0 - 5
Stoke City
FT
Sporting CP
2 - 2
Union St.Gilloise
22:00
Union Berlin
-
Dynamo Kyiv
22:30
Al Ahli
-
Ujpest
23:00
Lazio
-
Trapani
23:00
Reims
-
Sochaux
23:30
Ajax
-
Al-Wasl
23:30
SC Verl
-
Schalke 04
Mexico - Liga MX: Apertura
live 42'
FC Juarez
1 - 0
Pumas
live HT
Necaxa
0 - 0
Monterrey
10:00
Tigres
-
CF America
10:00
Toluca
-
Mazatlan FC
Copa Sudamericana - Round of 16
FT
Libertad
2 - 0
Universidad Catolica
live 60'
Barcelona SC
1 - 1
Bragantino
live 60'
Independiente del Valle
0 - 0
Boca Juniors
Club Friendlies - Club Friendlies 2024
FT
FC Liege
3 - 2
KSK Tongeren
00:00
Fsg Wacker 90 Dresden-Leuben
-
FSV Zwickau
FT
Gedania Gdansk
1 - 2
Cartusia Kartuzy
FT
Granada
1 - 1
Orlando Pirates
FT
Levante
1 - 0
Castellon
FT
MSV Duisburg
8 - 0
Duisburger SV 1900
AP
Racing Santander
0 - 0
Deportivo Alaves
FT
SV Leobendorf
2 - 1
SV Donau
FT
SV Schermbeck
2 - 2
SpVg Schonnebeck
FT
Hamburger SV II
1 - 2
Eimsbutteler TV
FT
KSK Heist
0 - 1
KV Mechelen
FT
NAC Breda
3 - 0
FC Eindhoven
FT
SC St Tonis 11/20
2 - 4
KFC Uerdingen
FT
Velbert
2 - 1
Wuppertaler SV
01:00
Kaiserslautern II
-
TSG 46 Bretzenheim
01:00
Lostock Gralam FC
-
Northwich Victoria
FT
Solihull Moors
0 - 3
Birmingham City
01:00
South Moor
-
Durham City AFC
01:00
Virginia Water FC
-
Langley FC
FT
Whitby
1 - 2
York City
01:00
Willington Quay Saints
-
Ponteland United
01:00
Wrockwardine Wood FC
-
Ercall Colts Evolution
FT
Metropolitan Police
0 - 3
AFC Wimbledon
01:15
Woodford Town
-
Walthamstow
01:30
Bathgate Thistle FC
-
Blackburn United
01:30
Blackstones
-
Lutterworth Town
01:30
Brigg Town
-
Elite AFC
01:30
Bristol Manor Farm
-
Taunton Town
01:30
Buchanhaven Hearts FC
-
Turriff United
01:30
Eintracht Hohkeppel
-
SSV Sung
01:30
Handsworth Parramore
-
Stocksbridge Park Steels
01:30
Horden CW AFC
-
Whitley Bay FC
01:30
Irvine Meadow
-
Auchinleck Talbot
01:30
Kader FC
-
Billingham Synthonia
01:30
Long Buckby FC
-
Nuneaton Griff
01:30
Marske United
-
Grangetown Boys Club
01:30
Neston Nomads FC
-
Sutton Rangers FC
01:30
Newcastle East End Seniors
-
Prudhoe Youth Club FC
01:30
Portishead Town FC
-
Clevedon United JFC
01:30
Runcorn Town
-
Northwich Victoria
01:30
Staveley MW
-
Penistone Church
01:30
Tayport
-
St. Andrews United
01:30
Yateley United
-
Ash United
FT
Avro
0 - 1
Guiseley
01:45
Buckhurst Hill
-
Tilbury
01:45
Clay Cross Town FC
-
Goole AFC
01:45
Club Thorne Colliery
-
Doncaster Rovers
01:45
Faversham Strike Force FC
-
Minster FC
01:45
Flint Mountain
-
Ashville FC
FT
Formartine United
4 - 1
Ellon United
01:45
Hartpury University FC
-
Shirehampton FC
01:45
Newark & Sherwood United FC
-
Long Eaton United
01:45
Newark Town
-
Lincoln United
01:45
Newton Aycliffe
-
Northallerton Town
FT
Ossett United
0 - 1
Curzon
01:45
Rugby Borough FC
-
Coventry Alvis FC
01:45
Southam United
-
Alcester Town
01:45
Stockton Town
-
West Auckland Town
01:45
Sutton Common Rovers
-
Sutton United
FT
Bridon Ropes
2 - 3
Bermondsey Town FC
13:00
Hapoel Umm al-Fahm
-
Hapoel Ironi Akko
13:30
Odd Down AFC
-
Larkhall Athletic
17:00
Boavista
-
Leixoes
17:00
Rijeka
-
NK Triglav
19:00
FC Utrecht
-
Al-Rayyan
22:00
Vozdovac
-
Al-Wahda
22:30
Miercurea Ciuc
-
FC Petrzalka 1898
23:00
Debrecen
-
Zilina
23:00
Eintracht Trier
-
Mainz
23:00
SK Rapid Wien II
-
FC Stadlau
Euro U19 - Group A
21:30
Norway U19
-
Ukraine U19
International Friendlies - Friendlies U23
FT
France U23
1 - 1
Japan U23
Argentina - Copa Proyeccion Reserves: Group A
FT
Atletico Tucuman Reserve
0 - 1
CA Belgrano Reserves
FT
Argentinos Juniors Reserve
1 - 0
Banfield Reserve
FT
Independiente Rivadavia de Mendoza Reserve
1 - 2
Rosario Central Reserve
FT
River Plate Reserve
5 - 0
Gimnasia LP Reserve
Argentina - Copa Proyeccion Reserves: Group B
FT
Sarmiento Reserve
0 - 2
Independiente Reserve
Brazil - Serie B
FT
CRB
4 - 1
Botafogo SP
live 90'
Operario Ferroviario
1 - 0
Goias
Brazil - Serie C: 1st Stage
FT
Caxias
3 - 0
Aparecidense
FT
Botafogo PB
2 - 1
EC Sao Jose
FT
Ypiranga RS
2 - 0
Ferroviario
Brazil - Amapaense: Play-off
06:15
Oratorio AP
-
Trem DC
Brazil - Carioca 2
FT
Audax Rio EC
1 - 1
America RJ
Brazil - Catarinense: Serie B
FT
Carlos Renaux
1 - 0
Blumenau EC SC
Brazil - Gaucho 2: Play-off
AP
Gloria
2 - 0
Pelotas
FT
Monsoon FC
2 - 1
Uniao Frederiquense
Brazil - Brasileiro U20
FT
Atletico PR U20
5 - 3
Goias U20
FT
RB Bragantino SP U20
0 - 1
Fluminense U20
FT
Sao Paulo U20
6 - 3
Atletico GO U20
FT
Corinthians U20
1 - 2
Flamengo U20
FT
America MG U20
1 - 0
Internacional U20
FT
Cuiaba U20
1 - 1
Santos FC U20
Brazil - Cearense U20: Group C
FT
Atletico Cearense U20
0 - 0
Alianca FC CE U20
Colombia - Primera A: Clausura 2024
FT
Santa Fe
2 - 1
Deportivo Pasto
live 36'
Alianza FC
0 - 1
Atletico Nacional
Ecuador - Serie B
FT
Cuniburo
6 - 2
Manta
FT
Guayaquil City
2 - 0
San Antonio
FT
Vargas Torres
0 - 1
Gualaceo SC
Women's Euro U19 - Group B
18:00
Ireland U19 Women
-
Germany U19 Women
22:00
Netherlands U19 Women
-
Spain U19 Women
Finland - Kakkonen: Group A
FT
PPJ
5 - 1
JaePS/47
Kazakhstan - 1st Division
19:00
Kairat-Zhastar
-
Ulytau
Canc.
Kyran Shymkent
-
FK Ekibastuz
21:00
Kaisar Kyzylorda Reserves
-
Turkistan FC
Libya - Premier League: Championship Group
23:00
Al Ahli Benghazi
-
Asswehly SC
23:00
Al-Hilal
-
Al-Ahli Tripoli
23:00
Al-Madina
-
Al-Nasr
International - OFC U19 Championship: Play-offs
FT
Solomon Islands U19
4 - 2
Fiji U19
08:00
New Caledonia U19
-
New Zealand U19
Paraguay - Copa Paraguay
FT
12 de Octubre SD
1 - 0
Capitan Figari
AP
Atlantida SC
0 - 0
Independiente CG
AP
CS Limpeno
1 - 1
Resistencia
Scotland - Scottish League Cup: Group G
FT
Edinburgh City
0 - 5
Clyde
Singapore - Premier League
18:45
Albirex Niigata FC
-
Balestier Khalsa FC
18:45
Lion City Sailors FC
-
Tampines Rovers FC
USA - USL Championship
live 81'
Birmingham Legion
1 - 3
Rhode Island
USA - NISA
FT
Maryland Bobcats FC
5 - 3
Club de Lyon FC
Postp.
Irvine Zeta FC
-
Arizona Monsoon
USA - MLS Next Pro
FT
Carolina Core
2 - 1
Chattanooga FC
USA - NPSL: Midwest Region: Playoffs
07:00
Des Moines United FC
-
Duluth FC
USA - NPSL: East Region: Play-offs
06:30
FC Motown
-
Virginia Dream FC
06:30
West Chester United
-
New York Shockers
USA - NPSL: South Region: Playoffs
06:00
Hickory FC
-
Columbus United FC
07:30
West Texas FC
-
Oklahoma City 1889 FC
Venezuela - Primera Division: Clausura
FT
Deportivo La Guaira
0 - 0
Caracas
FT
Portuguesa FC
1 - 2
Rayo Zuliano
live 59'
Metropolitanos FC
1 - 2
Monagas SC

ตารางคะแนนฟุตบอลลีก

Premier League
PGDPTS
1Bournemouthเอเอฟซี บอร์นมัธ000
2Arsenalอาร์เซนอล000
3Aston Villaแอสตัน วิลลา000
4Brentfordเบรนท์ฟอร์ด000
5Brightonไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน000
6Chelseaเชลซี000
7Crystal Palaceคริสตัล พาเลซ000
8Evertonเอฟเวอร์ตัน000
9Fulhamฟูลัม000
10Ipswich Townอิปสวิช ทาวน์000
11Leicester Cityเลสเตอร์ ซิตี000
12Liverpoolลิเวอร์พูล000
13Manchester Cityแมนเชสเตอร์ ซิตี000
14Manchester Unitedแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด000
15Newcastle Unitedนิวคาสเซิล ยูไนเต็ด000
16Nottingham Forestนอตทิงแฮม ฟอเรสต์000
17Southamptonเซาแทมป์ตัน000
18Tottenham Hotspurทอตนัม ฮอตสเปอร์000
19West Ham Unitedเวสต์แฮม ยูไนเต็ด000
20Wolvesวุลเวอร์แฮมป์ตัน วอนเดอเรอส์000