thaiscore88 ผลบอลสด ผลบอลย้อนหลัง ข่าวฟุตบอล ไฮไลท์ฟุตบอล ตารางบอล ตารางแข่งขัน ตารางคะแนน โปรแกรมแข่ง ครบทุกลีกดัง อัพเดทล่าสุด ดูง่าย ไม่มีโฆษณา

ผลบอลสด livescore บ้านผลบอล zeanstep 7m 7mscore สปอร์ตพูล baanpolball สยามกีฬา สยามสปอร์ต อัพเดทล่าสุด ตลอด 24 ชั่วโมง ผลบอลไทย ผลบอลพรีเมียร์ลีก ลาลีก้า สเปน ลีกเอิง ฝรั่งเศส บุนเดสลีกา เยอรมนี เซเรีย อา อิตาลี แชมเปี้ยนลีก ยูโรป้าลีก ฟุตบอลโลก เว็บฟุตบอลครบวงจร

Euro 2024 - Group D
FT
Austria
0 - 1
France
Euro 2024 - Group F
23:00
Turkiye
-
Georgia
Brazil - Serie A
FT
Atletico MG
0 - 4
Palmeiras
Egypt - Premier League
20:00
Smouha SC
-
El Dakhleya
23:00
Al-Ittihad Alexandria
-
Al Ahly
23:00
ZED FC
-
Pharco FC
China - Super League
18:35
Meizhou Hakka
-
Shanghai Port
Argentina - Primera B Metropolitana: Apertura
FT
Argentino de Quilmes
2 - 0
Sacachispas FC
FT
Los Andes
3 - 2
Canuelas
FT
Sportivo Italiano
0 - 1
Colegiales
Argentina - Federal A: Group B
FT
San Martin Mendoza
1 - 0
Sportivo Atenas
Argentina - Federal A: Group C
FT
El Linqueno
2 - 2
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
Argentina - Women's Primera Division A
FT
CA Huracan Women
2 - 3
Ferro Carril Oeste Women
FT
CA Platense Women
0 - 3
River Plate Women
FT
Satsaid Women
0 - 1
Rosario Central Women
Argentina - Copa de La Liga Reserves: Play-off
FT
Lanus Reserve
2 - 1
Banfield Reserve
FT
Velez Sarsfield Reserve
2 - 0
Talleres De Cordoba Reserve
AP
Estudiantes de la Plata Reserve
2 - 2
Newell's Old Boys Reserve
FT
River Plate Reserve
4 - 0
Defensa y Justicia Reserve
Australia - NPL Northern New South Wales
17:00
Newcastle Olympic
-
Adamstown Rosebud FC
Australia - Women's NPL Queensland
17:15
Mitchelton Women
-
Brisbane Roar Qas Women
Belarus - Cup
21:00
Lokomotiv Gomel
-
Isloch
23:00
FK Molodechno
-
Torpedo Zhodino
Brazil - Serie B
FT
Chapecoense AF
0 - 1
Operario Ferroviario
Brazil - Serie C: 1st Stage
FT
ABC
0 - 1
Volta Redonda
FT
Nautico
0 - 1
Floresta
Brazil - Serie D: Group A1
FT
Trem DC
0 - 0
Princesa do Solimoes
Brazil - Serie D: Group A7
FT
Agua Santa
1 - 0
Pouso Alegre
Brazil - Copa Paulista: Group 5
FT
Oeste FC
0 - 0
Uniao Suzano AC SP
Brazil - Women's Brasileiro A1
FT
Botafogo FR RJ Women
0 - 3
SC Internacional RS Women
FT
Fluminense FC RJ Women
1 - 0
America MG Women
FT
Sao Paulo FC SP Women
1 - 5
SE Palmeiras SP Women
FT
SC Corinthians SP Women
4 - 2
Red Bull Bragantino SP Women
Chile - Copa Chile
FT
CD Provincial Ovalle FC
1 - 3
Cobresal
FT
Barnechea
1 - 0
Club Deportes Limache
FT
Central Norte
1 - 5
Antofagasta
FT
Municipal Puente Alto
1 - 5
Universidad de Chile
Estonia - Meistriliiga
22:00
Nomme Kalju FC
-
Talinna Kalev
22:00
Paide Linnameeskond
-
Parnu JK Vaprus
Iraq - Iraq Stars League
20:45
Al Karkh
-
Al Kahrabaa
20:45
Al-Qasim
-
Baghdad FC
23:30
Al Minaa
-
Naft Al Wasat
23:30
Al Najaf
-
Al Hedood
23:30
Al Zawraa
-
Karbalaa
Jordan - Cup
22:00
Al-Salt
-
Sahab SC
Lithuania - A Lyga
23:00
Dainava Alytus
-
FA Siauliai
Mozambique - Mocambola
19:30
UD Do Songo
-
Black Bulls Maputo
Norway - 3. Division: Group 1
FT
Aasane 2
0 - 1
IL Sandviken
Norway - 3. Division: Group 3
FT
Mjoendalen 2
2 - 3
Gamle Oslo
Norway - 3. Division: Group 6
FT
Kongsvinger 2
2 - 1
HamKam 2
Paraguay - Division Intermedia
FT
Independiente CG
1 - 1
Atletico Colegiales
FT
Rubio Nu
1 - 1
Encarnacion FC
Singapore - Premier League
18:45
Brunei DPMM
-
Lion City Sailors FC
Sweden - Superettan
FT
Trelleborgs FF
1 - 0
IK Brage
Sweden - Svenska Cup: Qualification
FT
Joenkoepings BK
0 - 4
Smedby AIS
Sweden - Division 2: Soedra Svealand
FT
Nykoepings BIS
1 - 1
Aatvidaberg
Sweden - Women's Allsvenskan
FT
BK Haecken Women
2 - 0
Vittsjoe GIK Women
Sweden - Allsvenskan U19
FT
GIF Sundsvall U19
2 - 2
IFK Goeteborg U19
Uruguay - Primera División: Intermedio Group B
FT
Boston River
0 - 2
Cerro Largo
USA - USL League One
FT
Northern Colorado Hailstorm
2 - 1
One Knoxville SC
USA - USL League Two
FT
Arizona Arsenal
0 - 0
Redlands
USA - USL W-League: Lone Star Division
FT
AC Houston Sur Women
0 - 8
Challenge SC
USA - USL W-League: Metropolitan Division
FT
Manhattan SC Women
0 - 4
Paisley Athletic FC Women
USA - USL W-League: Mountain Division
FT
Albion SC Colorado Women
1 - 0
Flatirons FC Women
FT
Colorado Storm
2 - 2
Northern Colorado Rain Women
USA - USL W-League: Southeast Division
FT
Tampa Bay United Women
5 - 0
Brooke House FC Women
Uzbekistan - Pro League
20:00
FC Do Stlik
-
Kokand 1912
20:00
PFC Shurtan
-
Olimpik Mobiuz
Venezuela - Segund División: Central Oriental Apertura
FT
Bolívar Sport Club
2 - 3
Atletico La Cruz
FT
Fundacion AIFI
0 - 1
Academia Anzoategui

ตารางคะแนนฟุตบอลลีก

Premier League
PGDPTS
1Manchester Cityแมนเชสเตอร์ ซิตี386291
2Arsenalอาร์เซนอล386289
3Liverpoolลิเวอร์พูล384582
4Aston Villaแอสตัน วิลลา381568
5Tottenham Hotspurทอตนัม ฮอตสเปอร์381366
6Chelseaเชลซี381463
7Newcastle Unitedนิวคาสเซิล ยูไนเต็ด382360
8Manchester Unitedแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด38-160
9West Ham Unitedเวสต์แฮม ยูไนเต็ด38-1452
10Crystal Palaceคริสตัล พาเลซ38-149
11Brightonไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน38-748
12Bournemouthเอเอฟซี บอร์นมัธ38-1348
13Fulhamฟูลัม38-647
14Wolvesวุลเวอร์แฮมป์ตัน วอนเดอเรอส์38-1546
15Evertonเอฟเวอร์ตัน38-1140
16Brentfordเบรนท์ฟอร์ด38-939
17Nottingham Forestนอตทิงแฮม ฟอเรสต์38-1832
18Luton TownLuton Town38-3326
19Burnleyเบิร์นลีย์38-3724
20Sheffield Unitedเชฟฟีลด์ ยูไนเต็ด38-6916