thaiscore88 ผลบอลสด ผลบอลย้อนหลัง ข่าวฟุตบอล ไฮไลท์ฟุตบอล ตารางบอล ตารางแข่งขัน ตารางคะแนน โปรแกรมแข่ง ครบทุกลีกดัง อัพเดทล่าสุด ดูง่าย ไม่มีโฆษณา

ผลบอลสด livescore บ้านผลบอล zeanstep 7m 7mscore สปอร์ตพูล baanpolball สยามกีฬา สยามสปอร์ต อัพเดทล่าสุด ตลอด 24 ชั่วโมง ผลบอลไทย ผลบอลพรีเมียร์ลีก ลาลีก้า สเปน ลีกเอิง ฝรั่งเศส บุนเดสลีกา เยอรมนี เซเรีย อา อิตาลี แชมเปี้ยนลีก ยูโรป้าลีก ฟุตบอลโลก เว็บฟุตบอลครบวงจร

England - Premier League
FT
Luton Town
1 - 5
Brentford
FT
Sheffield United
1 - 4
Burnley
England - FA Cup: Semi-Finals
live 43'
Manchester City
0 - 0
Chelsea
Spain - LaLiga
FT
Athletic Club
1 - 1
Granada
FT
Celta Vigo
4 - 1
Las Palmas
FT
Rayo Vallecano
2 - 1
Osasuna
live 26'
Valencia
0 - 1
Real Betis
Italy - Serie A
FT
Cagliari
2 - 2
Juventus
live HT
Empoli
1 - 0
Napoli
Germany - Bundesliga
FT
Eintracht Frankfurt
3 - 1
Augsburg
FT
FC Cologne
0 - 2
Darmstadt
FT
FC Heidenheim
1 - 2
RB Leipzig
FT
Hoffenheim
4 - 3
Borussia Monchengladbach
FT
Wolfsburg
1 - 0
Bochum
live 29'
Union Berlin
0 - 0
Bayern Munich
France - Ligue 1
FT
Nice
3 - 0
Lorient
FT
Nantes
0 - 3
Rennes
England - Championship
FT
Leicester City
2 - 1
West Bromwich Albion
FT
Cardiff City
2 - 1
Southampton
FT
Huddersfield Town
0 - 4
Swansea City
FT
Norwich City
1 - 1
Bristol City
FT
Rotherham United
0 - 0
Birmingham City
FT
Stoke City
3 - 0
Plymouth Argyle
FT
Sunderland
0 - 1
Millwall
FT
Watford
0 - 0
Hull City
live 42'
QPR
1 - 0
Preston North End
England - League 1
FT
Oxford United
1 - 1
Stevenage
FT
Northampton Town
1 - 2
Exeter City
FT
Blackpool
3 - 2
Barnsley
FT
Bolton Wanderers
2 - 0
Port Vale
FT
Bristol Rovers
0 - 2
Peterborough United
FT
Burton Albion
3 - 2
Reading
FT
Cambridge United
0 - 1
Derby County
FT
Carlisle United
1 - 3
Wycombe Wanderers
FT
Charlton Athletic
1 - 1
Shrewsbury Town
FT
Cheltenham Town
1 - 2
Lincoln City
FT
Leyton Orient
0 - 1
Fleetwood Town
FT
Portsmouth
1 - 2
Wigan Athletic
England - League 2
FT
Crewe Alexandra
0 - 3
Wrexham
FT
Doncaster Rovers
4 - 2
Barrow
FT
Grimsby Town
2 - 0
Swindon Town
FT
Harrogate
3 - 5
MK Dons
FT
Mansfield Town
2 - 1
Gillingham
FT
Morecambe
1 - 2
Forest Green Rovers
FT
Newport County
0 - 1
Salford City
FT
Notts County
1 - 0
Colchester United
FT
Stockport County
4 - 2
Accrington Stanley
FT
Sutton United
2 - 2
Crawley Town
FT
Tranmere Rovers
3 - 2
AFC Wimbledon
FT
Walsall
2 - 3
Bradford City
England - National League
FT
Altrincham
1 - 0
Oxford City
FT
Barnet
4 - 1
Kidderminster Harriers
FT
Boreham Wood
0 - 0
Ebbsfleet United
FT
Chesterfield
3 - 2
Maidenhead United
FT
Dagenham & Redbridge
3 - 3
Aldershot Town
FT
Dorking Wanderers
3 - 4
Hartlepool United
FT
Eastleigh
0 - 3
FC Halifax Town
FT
Gateshead FC
2 - 1
Bromley
FT
Oldham Athletic
2 - 3
Wealdstone
FT
Solihull Moors
1 - 0
York City
FT
Southend United
1 - 2
Rochdale
FT
Woking
3 - 0
AFC Fylde
Turkiye - Super Lig
FT
Besiktas
2 - 0
Ankaragucu
FT
Istanbulspor
1 - 2
Fatih Karagumruk
FT
Konyaspor
0 - 2
Alanyaspor
live HT
Kayserispor
0 - 1
Trabzonspor
live HT
Samsunspor
0 - 1
Adana Demirspor
Portugal - Primeira Liga
FT
Rio Ave
1 - 1
Arouca
FT
Moreirense
0 - 1
Gil Vicente
Saudi Arabia - Saudi Professional League
live 90+4'
Al Akhdoud
1 - 2
Damac FC
Belgium - Belgian Pro League: UECL Group
FT
Oud-Heverlee Leuven
1 - 0
St.Truiden
live 43'
Westerlo
1 - 1
Standard Liege
Scotland - Scottish Cup: Semi-Finals
AP
Aberdeen
3 - 3
Celtic
UEFA Women's Champions League - Semi-Finals
FT
Barcelona Women
0 - 1
Chelsea Women
Spain - LaLiga 2
FT
Tenerife
0 - 0
Leganes
FT
SD Amorebieta
0 - 3
Real Valladolid
FT
Racing Santander
0 - 0
Levante
FT
Villarreal B
1 - 0
Racing de Ferrol
live 29'
Elche
1 - 0
Sporting Gijon
Italy - Serie B
FT
AC Reggiana
0 - 4
Cosenza
FT
Palermo
0 - 0
Parma
FT
Ascoli
0 - 0
Modena
FT
Bari
1 - 1
Pisa
FT
Brescia
0 - 0
Ternana
FT
FeralpiSalo
2 - 5
Como
FT
Catanzaro
0 - 0
Cremonese
FT
Lecco
1 - 2
Venezia
FT
Spezia
0 - 0
Sampdoria
FT
Sudtirol
0 - 0
Cittadella
Germany - 2. Bundesliga
FT
Fortuna Dusseldorf
1 - 0
Greuther Furth
FT
Kaiserslautern
1 - 1
Wehen Wiesbaden
FT
VfL Osnabrück
0 - 3
Eintracht Braunschweig
Netherlands - Eerste Divisie
FT
FC Den Bosch
2 - 2
NAC Breda
FT
FC Dordrecht
3 - 1
TOP Oss
FT
Helmond Sport
3 - 1
Jong Ajax
FT
Roda JC Kerkrade
1 - 1
De Graafschap
FT
Telstar
2 - 3
FC Emmen
FT
ADO Den Haag
1 - 1
FC Eindhoven
live 12'
MVV Maastricht
1 - 0
Willem II
France - Ligue 2
FT
Rodez
2 - 0
Auxerre
Africa - CAF Champions League: Semi-Finals
FT
TP Mazembe
0 - 0
Al Ahly
Mexico - Liga MX: Clausura
FT
Mazatlan FC
0 - 2
FC Juarez
FT
Atletico de San Luis
1 - 5
Toluca
FT
Tijuana
3 - 1
Puebla
Switzerland - Super League
live HT
Servette
1 - 0
Grasshopper
live HT
Yverdon
1 - 0
FC Stade Lausanne-Ouchy
Egypt - Premier League
Postp.
Al Masry
-
Al Ahly
Postp.
El Zamalek
-
Pyramids FC
Sweden - Allsvenskan
FT
IFK Gothenburg
1 - 1
IFK Norrkoeping
FT
Sirius
0 - 1
Vaernamo
live 69'
Malmo FF
0 - 0
Västerås SK
Denmark - Superliga: Relegation Group
FT
Randers FC
2 - 2
OB
Czech Republic - 1st League
FT
Jablonec
0 - 0
FC Zlin
FT
Karvina
1 - 1
Bohemians 1905
FT
Sparta Prague
4 - 3
Banik Ostrava
live HT
Teplice
2 - 1
SK Dynamo Ceske Budejovice
Austria - Bundesliga: Championship
FT
Sturm Graz
1 - 0
Rapid Wien
Austria - Bundesliga: Relegation
FT
Austria Wien
3 - 0
WSG Tirol
FT
SCR Altach
2 - 2
BW Linz
FT
Wolfsberger AC
1 - 1
Austria Lustenau
Australia - A-League
FT
Western Sydney Wanderers FC
1 - 2
Melbourne City FC
FT
Melbourne Victory
0 - 0
Brisbane Roar FC
FT
Macarthur FC
1 - 0
Sydney FC
Greece - Super League: Relegation
live 72'
OFI Crete
2 - 0
NFC Volos
live 27'
Asteras Tripolis
0 - 0
Panetolikos
live 27'
Atromitos
1 - 0
Kifisia FC
China - Super League
FT
Shandong Taishan
4 - 1
Cangzhou Mighty Lions
FT
Chengdu Rongcheng
3 - 1
Shenzhen Peng City
FT
Wuhan Three Towns
0 - 0
Changchun Yatai
FT
Nantong Zhiyun FC
0 - 2
Shanghai Shenhua
Japan - J1 League
FT
Consadole Sapporo
1 - 1
Sanfrecce Hiroshima
FT
Kyoto Sanga FC
0 - 1
Albirex Niigata
FT
Sagan Tosu
4 - 2
Kashima Antlers
FT
Avispa Fukuoka
2 - 2
Jubilo Iwata
FT
Shonan Bellmare
0 - 1
Vissel Kobe
FT
Kawasaki Frontale
0 - 0
Tokyo Verdy
FT
Urawa Red Diamonds
0 - 1
Gamba Osaka
Croatia - HNL
live 90+1'
Osijek
1 - 2
NK Istra 1961
Poland - Ekstraklasa
FT
Rakow Czestochowa
0 - 1
Gornik Zabrze
FT
Pogon Szczecin
0 - 2
Piast Gliwice
live 69'
Ruch Chorzow
0 - 2
Widzew Lodz
Bulgaria - Parva Liga
FT
Krumovgrad
2 - 0
Slavia Sofia
FT
Pirin Blagoevgrad
0 - 0
Cherno More Varna
FT
Hebar
0 - 3
Ludogorets Razgrad
Finland - Veikkausliiga
FT
HJK Helsinki
2 - 1
IFK Mariehamn
FT
FC Lahti
1 - 1
FC Haka J
live 70'
VPS
2 - 2
IF Gnistan
Romania - Liga 1: Championship Group
FT
FCV Farul Constanta
5 - 1
CFR Cluj
Romania - Liga 1: Relegation Group
FT
CSM Politehnica Iasi
3 - 1
FC Voluntari
FT
U Craiova 1948
1 - 1
Dinamo Bucuresti
South Africa - Premier League
FT
Lamontville Golden Arrows
1 - 1
Royal AM
FT
Sekhukhune United
1 - 0
Cape Town Spurs
live 61'
Orlando Pirates
0 - 0
AmaZulu FC
Ireland - Premier Division
FT
Bohemian FC
1 - 0
Drogheda United
FT
Derry City
1 - 3
Shamrock Rovers
FT
Galway United FC
1 - 0
Shelbourne
FT
Sligo Rovers
1 - 1
Dundalk
FT
St. Patrick's Athletic
1 - 1
Waterford FC
Serbia - Super Liga: Championship Group
FT
FK Radnicki 1923
4 - 3
Cukaricki
FT
TSC Backa Topola
3 - 2
Vojvodina
live HT
FK Crvena Zvezda
1 - 1
Partizan Beograd
Republic of Korea - K-League 1
FT
Suwon FC
2 - 1
Jeju United
FT
FC Seoul
2 - 3
Jeonbuk FC
FT
Pohang Steelers
0 - 0
Gimcheon Sangmu
Israel - Premier League: Championship Group
FT
Maccabi Tel Aviv
4 - 0
Hapoel Haifa
FT
Bnei Sakhnin
0 - 2
Maccabi Bnei Reineh
Israel - Premier League: Relegation Group
FT
Maccabi Netanya
1 - 0
Hapoel Jerusalem
Scotland - Championship
FT
Inverness CT
0 - 1
Raith Rovers
FT
Arbroath
1 - 2
Greenock Morton
FT
Dundee United
1 - 0
Ayr United
FT
Dunfermline Athletic
0 - 0
Queen's Park
FT
Partick Thistle
4 - 0
Airdrieonians
Turkiye - 1st Lig
FT
Altay
0 - 2
Manisa FK
FT
Bandirmaspor
1 - 1
Tuzlaspor
FT
Giresunspor
0 - 3
Goztepe
live HT
Eyupspor
0 - 0
Boluspor
Germany - 3. Liga
FT
Sandhausen
1 - 2
Arminia Bielefeld
FT
1860 Munich
1 - 1
1. FC Saarbrucken
FT
Dynamo Dresden
0 - 2
Viktoria Cologne
FT
Erzgebirge Aue
2 - 1
Unterhaching
FT
Hallescher FC
1 - 0
SC Verl
FT
VfB Lubeck
0 - 5
Borussia Dortmund II
FT
Ingolstadt
2 - 0
MSV Duisburg
Club Friendlies - Club Friendlies 2024
FT
Perak
2 - 3
Selangor
Albania - Kategoria Superiore
FT
Laci
1 - 2
KF Egnatia
live HT
Partizani
1 - 0
FC Dinamo City
live HT
Teuta Durres
0 - 0
Vllaznia
Algeria - Ligue 1
FT
CR Belouizdad
4 - 0
US Biskra
FT
Paradou AC
1 - 0
MC El Bayadh
Algeria - Ligue 2: Centre West
FT
CR Temouchent
1 - 0
MCB Oued Sly
FT
ESM Kolea
2 - 3
SC Mecheria
21:00
JS Ghir Abadla
-
ASM Oran
21:00
JSM Tiaret
-
WA Boufarik
FT
NA Hussein Dey
1 - 0
RC Arbaa
FT
Olympique de Medea
1 - 3
RC Kouba
21:00
Skaf Khemis Miliana
-
ES Mostaganem
FT
Wa Mostaganem
2 - 0
GC Mascara
Angola - Girabola
21:00
FC Bravos do Maquis
-
Kabuscorp SCP
21:00
Sagrada Esperanca
-
CD Lunda Sul
21:00
Uniao de Malanje
-
Recreativo do Libolo
21:30
Academica Petroleos do Lobito
-
Petro Atletico
Argentina - Primera Nacional
FT
San Martin de Tucuman
0 - 0
Guillermo Brown
Postp.
Deportivo Madryn
-
CA Chaco For Ever
live 21'
Atlanta
1 - 0
Almagro
Argentina - Women's Primera Division A
FT
San Lorenzo de Almagro Women
1 - 0
CD UAI Urquiza Women
FT
Boca Juniors Women
2 - 1
Newells Old Boys Women
22:00
Ferro Carril Oeste Women
-
CA Platense Women
Argentina - Copa de La Liga Reserves: Group A
FT
Independiente Reserve
0 - 1
Defensa y Justicia Reserve
Armenia - 1st League
FT
Ararat Yerevan II
0 - 3
Urartu FC II
19:00
Shirak II
-
FC Mika
Asia - AFC Asian Cup U23: Group C
FT
Tajikistan U23
2 - 4
Iraq U23
Asia - AFC Asian Cup U23: Group D
FT
Malaysia U23
0 - 2
Vietnam U23
22:30
Kuwait U23
-
Uzbekistan U23
Australia - NPL Capital
FT
O'Connor Knights
2 - 1
Tuggeranong United
FT
Tigers FC
2 - 2
Canberra Croatia FC
Australia - NPL New South Wales
FT
Sutherland Sharks
1 - 2
Manly United
FT
St George FC
1 - 0
Hills United FC
FT
St George City
2 - 0
Central Coast Mariners Youth
Australia - NPL Northern New South Wales
Postp.
Edgeworth Eagles
-
Adamstown Rosebud FC
Postp.
Cooks Hill United FC
-
Lake Macquarie
Postp.
Valentine Phoenix
-
Newcastle Olympic
Australia - NPL Queensland
FT
Redlands United
2 - 4
Lions FC
FT
Wolves FC
0 - 4
Moreton Bay United
FT
Peninsula Power
1 - 2
Sunshine Coast Wanderers
Australia - NPL South Australia
FT
Campbelltown City
0 - 4
Adelaide Comets
FT
Adelaide Raiders
3 - 2
White City Woodville
Australia - NPL Tasmania
FT
Devonport City
1 - 1
South Hobart
FT
Launceston City
2 - 1
Clarence Zebras
Australia - NPL Victoria
FT
Green Gully Cavaliers
1 - 2
Port Melbourne Sharks SC
FT
Manningham United Blues
1 - 3
Hume City FC
FT
Altona Magic
1 - 0
Melbourne Knights
FT
Dandenong Thunder SC
0 - 8
Avondale FC
Australia - NPL Western Australia
FT
Armadale
1 - 1
Perth SC
FT
Balcatta
3 - 1
Inglewood United
FT
Bayswater City
5 - 2
Perth Glory Youth
FT
Floreat Athena
2 - 0
Stirling Macedonia FC
FT
Perth Redstar FC
2 - 3
Fremantle City FC
FT
Western Knights
3 - 3
Olympic Kingsway
Australia - NorZone Premier League
FT
Darwin Hearts
2 - 0
University Azzurri FC
FT
Mindil Aces
5 - 0
Port Darwin
Australia - NPL New South Wales 2
FT
Hakoah Sydney City East
3 - 2
Bankstown City Lions
FT
Canterbury Bankstown FC
4 - 3
UNSW FC
FT
Bonnyrigg White Eagles
2 - 1
Dulwich Hill FC
FT
Dunbar Rovers FC
0 - 0
Macarthur Rams
FT
Mt Druitt Town Rangers
1 - 1
Inter Lions FC
FT
SD Raiders FC
2 - 1
Northbridge FC Bulls
Australia - Queensland Premier League
FT
Eastern Suburbs
2 - 1
Broadbeach United
FT
Brisbane Strikers
4 - 1
Logan Lightning
FT
Ipswich FC
4 - 2
Mitchelton
FT
Moreton City Excelsior II
3 - 1
Southside Eagles
Australia - South Australia State League 1
FT
Adelaide Blue Eagles
3 - 0
West Torrens Birkalla
FT
Adelaide Victory
2 - 3
Fulham United FC
FT
Cumberland United
2 - 0
Salisbury United
FT
Playford City Patriots
2 - 4
Vipers FC
FT
Sturt Lions
1 - 0
West Adelaide
FT
Adelaide Cobras
2 - 1
Western Strikers
Australia - NPL Victoria 2
FT
Langwarrin SC
1 - 3
Melbourne Victory Youth
FT
North Geelong Warriors
1 - 1
Eastern Lions SC
FT
Caroline Springs George Cross
0 - 4
Bentleigh Greens
Australia - Queensland Premier League 2
FT
Magic United TFA
4 - 2
Taringa Rovers
FT
Maroochydore FC
6 - 1
Bayside United
FT
Souths United
0 - 1
North Star FC
FT
Holland Park Hawks
3 - 2
Samford Rangers
Australia - Women's NPL Queensland
FT
Eastern Suburbs FC Women
5 - 1
Olympic FC Brisbane Women
FT
Mitchelton Women
4 - 4
Peninsula Power FC Women
FT
Brisbane City FC Women
1 - 2
Lions FC Women
Australia - Women's NPL South Australia
FT
West Torrens Birkalla Women
2 - 1
FFSA NTC Women
FT
Metro United Women
2 - 1
Adelaide City Women
Australia - Women's NPL Victoria
FT
Brunswick Juventus FC Women
2 - 4
Preston Lions Women
FT
FV Emerging Women
2 - 3
Alamein FC Women
FT
South Melbourne FC Women
1 - 2
Essendon Royals SC Women
FT
Boroondara Eagles Women
4 - 4
Heidelberg United FC Women
Austria - 2. Liga
FT
SW Bregenz
0 - 2
Floridsdorfer AC
FT
SV Stripfing
2 - 2
Dornbirn
Austria - Regionalliga East
FT
SC Neusiedl am See 1919
2 - 2
FCM Traiskirchen
FT
Kremser SC
3 - 1
ASV Drassburg
FT
Oberwart
3 - 0
Young Violets
FT
SK Rapid Wien II
0 - 1
SV Leobendorf
FT
TWL Elektra
0 - 0
SR Donaufeld
FT
Wiener Sport-Club
1 - 1
FC Marchfeld Donauauen
FT
Favoritner AC
1 - 0
SCU Ardagger
FT
FC Mauerwerk
0 - 3
SC Wiener Viktoria
Austria - Regionalliga Middle
FT
Deutschlandsberger SC
3 - 0
SV Wallern
FT
SPG HOGO Wels
5 - 0
Ried (A)
FT
SV Allerheiligen
0 - 2
SC Gleisdorf
FT
Union Vocklamarkt
2 - 1
Bad Gleichenberg
FT
Union Gurten
1 - 1
SC Weiz
Austria - Regionalliga West
FT
SCR Altach Juniors
1 - 1
Pinzgau Saalfelden
FT
FC Wolfurt
1 - 0
SK Bischofshofen
FT
SV Austria Salzburg
4 - 1
Roefix Roethis
FT
Dornbirner SV
0 - 4
SPG Silz/Moetz
FT
Hohenems
5 - 0
Rankweil
22:00
SC Imst
-
SV Wals Grunau
22:00
St. Johann
-
Kufstein
Azerbaijan - Premier League
FT
Qarabag FK
2 - 2
Gabala FK
FT
Zira
3 - 1
FK Neftchi
Bahrain - 2nd Division
23:00
Bahrain SC
-
Malkia
23:00
Etehad Alreef
-
Ali CSC
23:00
Um Alhassam
-
Budaiya
Bangladesh - Premier League
FT
Fortis FC
0 - 1
Bashundhara Kings
FT
Abahani Ltd. Chittagong
2 - 1
Rahmatgonj Mfs
FT
Mohammedan SC Dhaka
8 - 0
Brothers Union
Belarus - Premier League
FT
FC Minsk
1 - 1
Naftan Novopolotsk
FT
Arsenal Dzerzhinsk
2 - 0
Shakhtyor Soligorsk
FT
Slavia Mozyr
1 - 1
Dinamo Brest
Belarus - 1st League
FT
BATE Borisov Reserves
3 - 2
FC Ostrovets
FT
Bumprom Gomel
1 - 2
Belshina Bobruisk
FT
FC Slonim
2 - 3
FC Volna Pinsk
23:00
Dinamo Minsk Reserves
-
FC Baranovichi
Belgium - Challenger Pro League
FT
Beerschot
0 - 1
Patro Eisden
FT
FC Liege
5 - 0
Genk U23
FT
Francs Borains
0 - 3
FCV Dender EH
FT
Lommel
3 - 1
SK Beveren
FT
Oostende
2 - 1
Standard Liege U23
FT
RFC Seraing
1 - 2
Deinze
FT
Zulte Waregem
4 - 1
Lierse K.
FT
Anderlecht U23
1 - 2
Club Brugge NXT
Belgium - Pro League U21
FT
Eupen U21
2 - 2
Oostende U21
FT
RWD Molenbeek U21
2 - 2
FCV Dender EH U21
FT
SK Beveren U21
1 - 2
Westerlo U21
Belgium - Women's Super League: Championship
FT
Genk Women
1 - 1
Club Brugge Women
Belgium - Women's Super League: Relegation
FT
FC Femina White Star Woluwe
2 - 0
KV Mechelen Women
Benin - Ligue 1: Relegation Group 1
22:00
Abeilles
-
Dynamo de Parakou
22:00
Dynamique Djougou
-
Soleil FC
Benin - Ligue 1: Relegation Group 2
22:00
AS Police
-
ASVO
22:00
Ofmas-Sad
-
Djeffa
Bosnia and Herzegovina - Premier League
FT
FK Velez Mostar
3 - 1
FK Zvijezda 09
FT
Siroki Brijeg
4 - 1
Igman Konjic
FT
Sloga Doboj
0 - 2
Zrinjski Mostar
Bosnia and Herzegovina - 1st League: RS
FT
Drina Zvornik
3 - 0
Rudar Prijedor
FT
Famos
0 - 0
Radnik Bijeljina
FT
FK Borac Kozarska Dubica
1 - 2
Slavija Sarajevo
FT
FK BSK Banja Luka
1 - 2
FK Ljubic Prnjavor
FT
FK Laktasi
5 - 1
Velez Nevesinje
FT
FK Leotar
3 - 2
Romanija
FT
Sloboda Mrkonjic Grad
0 - 0
Sutjeska Foca
Bosnia and Herzegovina - 1st League: FBiH
22:00
HNK Tomislav
-
Celik Zenica
FT
NK Bratstvo
6 - 3
Gornji Rahic
22:00
NK Vis Simm-Bau
-
FK Mladost Doboj Kakanj
22:00
Rudar Kakanj
-
Gradina Srebrenik
FT
Sloboda Tuzla
0 - 0
Radnik Hadzici
Botswana - Premier League
FT
Gaborone United
2 - 0
Township Rollers
FT
Galaxy
3 - 0
Morupule Wanderers
FT
Orapa United FC
2 - 0
Eleven Angels FC
FT
Sua Flamingoes
2 - 1
Matebele FC
FT
Tafic
1 - 3
Nico United
FT
Vtm FC
3 - 1
Police XI
Brazil - Serie B
FT
Botafogo SP
1 - 1
America MG
FT
Novorizontino
2 - 1
CRB
FT
Operario Ferroviario
1 - 0
Avai FC
Brazil - Gaucho 2: Group B
FT
Monsoon FC
2 - 1
Pelotas
Brazil - Paulista U20: Group 1
FT
Fernandopolis FC SP U20
1 - 3
Jose Bonifacio U20
FT
Mirassol U20
3 - 2
Rio Preto U20
FT
Olimpia FC SP
3 - 2
Tanabi U20
Brazil - Paulista U20: Group 2
FT
Marilia Atletico U20
1 - 0
Vocem SP U20
FT
Presidente Prudente FC SP U20
2 - 1
Tupa U20
Brazil - Paulista U20: Group 3
FT
CA Bandeirante SP U20
2 - 3
AA Internacional Bebedouro SP U20
FT
Sertaozinho U20
1 - 1
Comercial SP U20
Brazil - Paulista U20: Group 4
FT
Ferroviaria U20
0 - 0
XV de Jau U20
FT
Taquaritinga U20
1 - 0
Sao Carlos SP U20
FT
Velo Clube U20
2 - 0
Rio Claro U20
Brazil - Paulista U20: Group 5
FT
Cosmopolitano Sports SP U20
0 - 0
Rio Branco U20
FT
Inter de Limeira U20
1 - 5
XV de Piracicaba U20
FT
Uniao Sao Joao U20
2 - 2
Independencia FC AC U20
Brazil - Paulista U20: Group 6
FT
Aguai U20
4 - 0
Itapirense U20
FT
Ponte Preta U20
2 - 0
Atletico Guacuano U20
FT
Porto Foot Ball SP U20
4 - 0
Brasilis FC SP U20
Brazil - Paulista U20: Group 7
FT
Capao Bonito U20
1 - 2
Sao Bento U20
FT
Desportivo Brasil U20
0 - 2
Comercial Tiete FC SP U20
FT
Sfera U20
3 - 3
Ituano FC U20
Brazil - Paulista U20: Group 8
FT
Joseense U20
2 - 2
Sao Jose EC SP U20
FT
Pinda FC SP U20
5 - 0
Uniao Mogi U20
FT
Taubate U20
2 - 2
Uniao Suzano AC U20
Brazil - Paulista U20: Group 9
FT
Metropolitano U20
0 - 0
FC SKA Brasil SP U20
FT
Paulinia Futebol Universitario SP U20
3 - 3
Guarani U20
Brazil - Paulista U20: Group 10
FT
Gremio Esportivo Osasco SP U20
4 - 2
CVAF Ibiuna SP U20
FT
Referencia FC SP U20
0 - 2
Oeste FC U20
Brazil - Paulista U20: Group 11
FT
Guarulhos U20
1 - 3
Flamengo SP U20
FT
Nacional SP U20
0 - 0
Portuguesa U20
Brazil - Paulista U20: Group 12
FT
Aster Brazil U20
1 - 1
Juventus SP U20
FT
EC Sao Bernardo U20
3 - 0
Agua Santa U20
Brazil - Paulista U20: Group 13
FT
GE Mauaense SP U20
1 - 2
AA Portuguesa SP
FT
Santo Andre U20
1 - 0
Jabaquara AC SP U20
Brazil - Women's Brasileiro A1
FT
SE Palmeiras SP Women
2 - 0
America MG Women
Bulgaria - Vtora Liga
FT
Chernomorets Balchik
6 - 0
Bdin Vidin
FT
Dobrudzha Dobrich
4 - 1
Maritsa Plovdiv
FT
Litex Lovech
2 - 0
PFC Chernomorets Burgas
FT
Montana
1 - 3
Belasitsa Petrich
FT
Spartak Pleven
0 - 1
Sportist Svoge
FT
Strumska Slava
1 - 2
Spartak Varna
Burundi - Premier League
FT
Magara Young Boys
1 - 3
Sports Dynamic
20:00
Aigle Noir
-
Llb Amasipiri FC
20:00
Le Messager Ngozi
-
Musongati
20:00
Olympic Star
-
Flambeau du Centre
20:00
Telaviv FC
-
Kayanza United
20:30
Bumamuru FC
-
Tigre Noir Ruyigi
Cambodia - Cambodian Premier League
FT
Kirivong Soksen Chey
1 - 4
Phnom Penh
FT
Boeung Ket
3 - 3
Svay Rieng
Cameroon - Elite 1: Relegation Play-off
FT
Fovu Club
0 - 1
APEJES FC
22:00
Aigle Royal
-
AS Fortuna
Canada - Premier League
FT
Pacific FC
2 - 0
Valour FC
Chile - Primera División
FT
Union La Calera
0 - 1
Everton CD
Chile - Primera B
live 25'
Magallanes
0 - 1
San Marcos
Chile - Segunda Division
FT
CD Arturo Fernandez Vial
0 - 0
Real San Joaquin
23:30
Deportes Linares
-
General Velasquez
China - Cup
AP
Jiangsu Landhouse Dong Victory
1 - 1
Langfang Glory City
FT
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
2 - 0
Jiangxi Dark Horse Junior
AP
Shanghai Segenda
1 - 1
Ganzhou Ruishi FC
FT
Shanxi Xiangyu
1 - 4
Beijing Technology
FT
Changchun Xidu
0 - 5
Shaanxi Union
FT
Dalian Kuncheng City
3 - 2
Quanzhou Yaxin
FT
Dezhou Haishan
1 - 3
Taian Tiankuang
FT
Qianxinan Xufengtang
1 - 4
Shenzhen Juniors
FT
Shenzhen Jixiang
3 - 1
Guangxi Lanhang
FT
Xi'an Ronghai
0 - 4
Guangdong GZ-Power
FT
Guangxi Bushan
0 - 1
Rizhao Yuqi
China - League One
FT
Shenyang Urban FC
2 - 1
Jiangxi Beidamen
FT
Shijiazhuang Gongfu
1 - 0
Heilongjiang Ice City FC
FT
Shanghai Jiading
1 - 1
Qingdao Red Lions
China - Women's Super League
14:00
Henan Jianye Women
-
Shanghai Shengli Women
FT
Shandong Sports Lottery Women
0 - 4
Wuhan Jiangda Women
Colombia - Primera A: Apertura
FT
Bucaramanga
2 - 3
Chico FC
Colombia - Primera B: Apertura
FT
Internacional de Palmira
0 - 2
Union Magdalena
FT
Tigres FC
4 - 0
Cucuta
FT
Llaneros FC
1 - 0
Orsomarso
Congo - Ligue 1
FT
Inter Club Brazzaville
1 - 0
Cara Brazzaville
21:00
Etoile Du Congo
-
FC Nathalys de Pointe-Noire
Costa Rica - Liga de Ascenso: Clausura: Play-off
AET
Escorpiones
4 - 4
Marineros PFC
Costa Rica - Women's Primera División
FT
Municipal Perez Zeledon
1 - 7
Dimas Escazu Women
Croatia - Prva NL
FT
Dubrava Zagreb
1 - 1
NK Croatia Zmijavci
FT
Sibenik
2 - 1
Solin
22:00
Vukovar 91
-
NK Dugopolje
Croatia - Druga NL
FT
Mladost Zdralovi
3 - 0
NK Radnik Krizevci
22:00
Hrvace
-
NK Kustosija
22:00
NK Dugo Selo
-
NK Bjelovar
22:00
NK Grobnican
-
Belisce
22:00
NK Jadran LP
-
NK Marsonia
22:00
NK Krk
-
Opatija
22:00
Trnje
-
NK Hrvatski Dragovoljac
Cyprus - 1st Division: Relegation
live HT
AEZ Zakakiou
2 - 1
Karmiotissa Pano Polemidion
live 26'
Apollon Limassol
1 - 0
AEL Limassol
Cyprus - 2nd Division: Promotion
FT
ASIL Lysi
3 - 2
Ayia Napa
FT
Omonia 29 Maiou
1 - 2
Omonia Aradippou
FT
Peyia 2014
1 - 4
Enosis Paralimni
FT
Ypsonas
1 - 5
Olympiakos Nicosia
Cyprus - 2nd Division: Relegation
FT
Akritas Chlorakas
3 - 0
PO Achyronas-Onisilos
FT
ENAD Polis Chrysochous
1 - 2
Ermis Aradippou
FT
PAEEK
3 - 1
Digenis Morphou
FT
PO Xylotympou 2006
2 - 5
MEAP Nisou
Cyprus - 3rd Division: Promotion
FT
Anagennisi Deryneia
5 - 1
Kedros Ayia Marina Skylloura
FT
Halkanoras
2 - 0
Ethnikos Latsion
FT
Iraklis Gerolakkou
3 - 0
Spartakos Kitiou FC
FT
Podosfairkos Omilos Ormideia
0 - 6
Apea Akrotiriou
Cyprus - 3rd Division: Relegation
FT
Apep Pitsilias
4 - 0
Aspis Pylas
FT
Atromitos Geroskipou
3 - 0
Olympias Lympion
FT
Kouris Erimis
2 - 1
Aep Polemidion
FT
Omonia Psevda
4 - 2
Ethnikos Ashias FC
Czech Republic - 2nd league
FT
MFK Vyskov
1 - 1
FC Zbrojovka Brno
FT
Pribram
1 - 1
FK MAS Taborsko
FT
SK Lisen
1 - 2
Sigma Olomouc B
Czech Republic - 3rd League: MSFL
FT
TJ Tatran Bohunice
0 - 1
Uhersky Brod
21:00
FC Slovan Rosice
-
FK Frydek-Mistek
Czech Republic - CFL: Group A
FT
Motorlet Prague
0 - 3
Jiskra Domazlice
FT
TJ Prestice
3 - 1
Kraluv Dvur
23:00
1. FC Karlovy Vary
-
Sokol Hostoun
Czech Republic - CFL: Group B
FT
FK Prepere
2 - 0
SK Sparta Kolin
22:00
FK Arsenal Ceska Lipa
-
FK Pardubice B
22:00
Slovan Velvary
-
SK Zapy
Czech Republic - Divize A
FT
SK Petrin Plzen
4 - 1
FK Slavoj Cesky Krumlov
22:00
FC Rokycany
-
SK Otava Katovice
22:00
FK Horovicko
-
Viktoria Marianske Lazne
22:00
FK Spartak Sobeslav
-
FK Komarov
22:00
FK Tachov
-
SK Senco Doubravka
Czech Republic - Divize B
FT
FC Chomutov
1 - 1
Admira Prague B
FT
SK Hrebec
1 - 4
FK Seko Louny
FT
SK Steti
0 - 3
FK Olympie Brezova
FT
SK Ujezd Praha 4
1 - 1
Brandys Nad Labem
21:00
FC Hvezda Cheb
-
N. Byskovice
22:00
FK Ostrov
-
Meteor Prague
22:00
Tj Sokol Nespeky
-
Cesky Brod
Czech Republic - Divize C
FT
Benesov
1 - 5
Velke Hamry
FT
MFK Chrudim B
3 - 2
Letohrad
22:00
Usti nad Orlici
-
Tj Spoje Praha
22:00
Vysoke Myto
-
FC Slavia Hradec Kralove
Czech Republic - Divize D
FT
FC PBS Velka Bites
5 - 1
SK Lisen B
FT
FSC Stara Rise
0 - 2
TJ Sokol Lanzhot
21:00
SFK Vrchovina
-
Sperice
Czech Republic - Divize E
21:00
FC Kostelec na Hane
-
Sternberk
21:00
FC Vsetin
-
FC Viktorie Prerov
21:00
FK Novy Jicin
-
Skastice
FT
HFK Olomouc
2 - 2
SFK ELKO Holesov
21:00
SK Jiskra Rymarov
-
FK Nove Sady
21:00
TJ Slovan Bzenec
-
FC Tvd Slavicin
Czech Republic - Divize F
19:30
Bridlicna
-
Polanka
21:00
Tj Repiste
-
FC Slavoj Olympia Bruntal
21:00
TJ Unie Hlubina
-
Vitkovice
21:00
Valasske Mezirici
-
Opava B
Czech Republic - U19 League
FT
1 FC Slovacko U19
2 - 1
Viktoria Plzen U19
FT
FK Mlada Boleslav U19
2 - 3
Sparta Prague U19
FT
Dukla Prague U19
3 - 2
FC Slovan Liberec U19
FT
Ceske Budejovice U19
2 - 3
Slavia Prague U19
FT
FC Vysocina Jihlava U19
1 - 3
FC Zbrojovka Brno U19
FT
FC Zlin U19
3 - 1
MFK Frydek Mistek U19
FT
Sigma Olomouc U19
7 - 0
Karvina U19
FT
FC Pardubice U19
0 - 3
FC Banik Ostrava U19
Czech Republic - Women's 1st League: Championship Group
FT
Sparta Prague Women
2 - 1
Slovacko Women
FT
Slavia Prague Women
4 - 2
FC Slovan Liberec Women
Czech Republic - Women's 1st League: Relegation Group
FT
Lokomotiva Brno Women
3 - 2
Banik Ostrava Women
FT
FC Viktoria Plzen Women
3 - 4
FK Pardubice Women
Denmark - 1st Division: Promotion
FT
Hobro
1 - 2
Fredericia
Denmark - 1st Division: Relegation
FT
AC Horsens
1 - 1
FC Helsingoer
FT
B 93
2 - 0
Naestved
FT
Hilleroed
1 - 1
HB Koege
Denmark - 2nd Division: Promotion Group
FT
FC Roskilde
1 - 1
AB
FT
Aarhus Fremad
5 - 0
Nykoebing FC
Denmark - 2nd Division: Relegation Group
FT
Fremad Amager
2 - 1
FA 2000
FT
HIK
1 - 0
Thisted
FT
Skive
2 - 1
Brabrand
Denmark - 3rd Division: Promotion Group
FT
VSK Aarhus
0 - 3
Naesby
FT
Frem
1 - 0
Avarta
Denmark - 3rd Division: Relegation Group
FT
Oure FA
0 - 0
Vejgaard
FT
Young Boys FD
0 - 1
Holstebro
Denmark - Danmarksserien: Group 1: Promotion
FT
Goerslev IF
1 - 1
Glostrup FK
FT
Sundby BK
3 - 2
Hoersholm Usseroed IK
FT
Alleroed FK
0 - 1
Frederikssund IK
FT
Broenshoej
0 - 0
Karlslunde IF
Denmark - Danmarksserien: Group 1: Relegation
FT
Slagelse
0 - 1
Herlev
FT
B 1908
2 - 1
KFUM Roskilde
FT
Ringsted
2 - 0
AB Taarnby
Denmark - Danmarksserien: Group 2: Promotion
FT
Vorup
2 - 3
Horsens fS
FT
OKS
1 - 0
Noerresundby
FT
Marienlyst
4 - 1
Kjellerup
FT
B 1909
0 - 1
Odder IGF
Denmark - Danmarksserien: Group 2: Relegation
FT
VRI
1 - 1
Fjordager
FT
Hobro II
3 - 0
Dalum
20:00
Varde
-
B 1913
Denmark - Ligaen U19
FT
AC Horsens U19
3 - 2
FC Nordsjaelland U19
FT
SoenderjyskE U19
3 - 3
Vejle U19
FT
AaB U19
3 - 0
AGF U19
FT
FC Midtjylland U19
4 - 1
Randers Freja U19
FT
Silkeborg U19
1 - 0
Lyngby U19
Denmark - Ligaen U17
FT
SoenderjyskE U17
6 - 1
Vejle U17
FT
AC Horsens U17
2 - 3
FC Nordsjaelland U17
FT
OB U17
5 - 0
Esbjerg U17
FT
AaB U17
1 - 2
AGF U17
FT
FC Midtjylland U17
2 - 0
Randers Freja U17
FT
Silkeborg U17
0 - 1
Lyngby U17
FT
Broendby U17
2 - 2
FC Copenhagen U17
Denmark - Women's Elitedivisionen: Championship Group
FT
Broendby Women
1 - 1
HB Koege Women
Denmark - Women's Elitedivisionen: Qualification Group
FT
FC THY-Thisted Q Women
0 - 0
Odense Q Women
FT
NIF HG
1 - 1
AaB Women
FT
Oesterbro IF Women
1 - 1
B93 Women
Denmark - Women's 1. Division: Qualification Group
FT
ASA Aarhus Women
4 - 0
Ballerup-Skovlunde Women
FT
Sundby Women
1 - 1
Varde Women
FT
Vildbjerg
7 - 1
Solroed FC Women
Ecuador - Serie A: 1st Stage
FT
Delfin
1 - 1
CSD Macara
FT
Aucas
3 - 1
Emelec
FT
Orense
1 - 0
LDU de Quito
El Salvador - Primera Division U20: Clausura
FT
Municipal Limeno U20
1 - 2
CD Fas U20
England - FA Women’s Super League
FT
Brighton Women
1 - 2
Everton Women
FT
Bristol City Women
0 - 1
Liverpool Women
England - National League: North
FT
Banbury United
0 - 3
Tamworth
FT
Bishop's Stortford
0 - 0
Curzon
FT
Blyth Spartans
1 - 5
Brackley Town
FT
Chester FC
0 - 0
Darlington
FT
Farsley Celtic AFC
2 - 0
Buxton
FT
Gloucester City
1 - 2
Scunthorpe United
FT
Hereford
0 - 2
Boston United
FT
Peterborough Sports
1 - 3
Chorley
FT
Rushall Olympic
0 - 0
Warrington Town
FT
Scarborough Athletic
0 - 1
Alfreton Town
FT
South Shields
3 - 0
Southport
FT
Spennymoor Town
3 - 0
King's Lynn Town
England - National League: South
FT
Aveley
2 - 0
Bath City
FT
Braintree Town
2 - 3
Eastbourne Borough
FT
Chippenham Town
1 - 1
Chelmsford
FT
Dartford
2 - 1
Truro City
FT
Dover
1 - 3
Yeovil Town
FT
Maidstone United
5 - 1
Hampton & Richmond
FT
Slough Town
1 - 1
Welling United
FT
Taunton Town
0 - 0
Hemel Hempstead
FT
Tonbridge Angels
2 - 2
St.Albans
FT
Torquay United
5 - 0
Havant & Waterlooville
FT
Weymouth
1 - 2
Farnborough
FT
Worthing
4 - 2
Weston Super Mare
England - Northern Premier League
FT
Bamber Bridge
3 - 2
Whitby
FT
Bradford PA
3 - 3
Gainsborough
FT
Guiseley
3 - 1
FC United of Manchester
FT
Hyde United
2 - 1
Matlock Town
FT
Ilkeston Town
3 - 2
Morpeth Town AFC
Canc.
Lancaster City
-
Marske United
FT
Macclesfield FC
2 - 0
Workington
FT
Marine
4 - 0
Atherton Collieries
FT
Radcliffe
1 - 1
Basford United
FT
Stafford Rangers
0 - 1
Ashton United
FT
Worksop
2 - 1
Warrington Rylands
England - Southern League Premier: Central
FT
AFC Sudbury
7 - 1
Long Eaton United
Canc.
Alvechurch
-
Nuneaton Borough
FT
Barwell FC
3 - 3
Redditch United
FT
Halesowen
4 - 3
St. Ives Town
FT
Kettering Town
1 - 0
Coalville Town
FT
Leiston
1 - 1
Leamington
FT
Needham Market
0 - 2
Mickleover Sports
FT
Stamford AFC
2 - 0
Hitchin Town
FT
Stourbridge
1 - 0
Royston Town
FT
Stratford Town
1 - 2
Bromsgrove Sporting
FT
Telford
6 - 2
Berkhamsted
England - Southern League Premier: South
FT
AFC Totton
2 - 0
Merthyr Town
FT
Basingstoke
3 - 1
Dorchester Town
FT
Chesham United
1 - 2
Bracknell Town
FT
Hanwell Town
1 - 0
Hungerford Town
FT
Harrow Borough
1 - 2
Tiverton
FT
Hayes & Yeading United
0 - 2
Salisbury
FT
Hendon
0 - 0
Gosport Borough
FT
Plymouth Parkway
2 - 2
Walton and Hersham
FT
Poole Town
2 - 0
Didcot Town
FT
Sholing
3 - 0
Swindon Supermarine
FT
Winchester City
1 - 0
Beaconsfield Town
England - Isthmian League Premier Division
FT
Carshalton Athletic
1 - 2
Billericay
FT
Chatham Town
1 - 3
Horsham
FT
Cheshunt
1 - 3
Canvey Island
FT
Concord Rangers
1 - 1
Whitehawk
FT
Cray Wanderers
1 - 5
Bognor Regis Town
FT
Folkestone Invicta
3 - 3
Dulwich Hamlet
FT
Hastings United
0 - 3
Enfield Town
FT
Kingstonian
0 - 3
Haringey Borough
FT
Lewes
2 - 1
Hashtag United
FT
Margate
2 - 1
Wingate & Finchley
FT
Potters Bar Town
0 - 1
Hornchurch
England - Premier League Cup
FT
Chelsea U23
0 - 4
Fulham U21
England - Premier League 2: Division 1
FT
Newcastle United U21
0 - 2
Leeds United U21
FT
Nottingham Forest U21
3 - 0
Aston Villa U21
FT
Tottenham Hotspur U21
2 - 2
Manchester United U21
England - Premier League U18
FT
Crystal Palace U18
1 - 1
Tottenham Hotspur U18
FT
Fulham U18
3 - 3
Chelsea U18
FT
Reading U18
0 - 9
Southampton U18
FT
Sunderland U18
1 - 2
Liverpool U18
FT
Wolves U18
1 - 0
Newcastle United U18
FT
Arsenal U18
4 - 2
Aston Villa U18
FT
Blackburn Rovers U18
2 - 4
Leeds United U18
FT
Derby County U18
2 - 0
Everton U18
FT
Leicester City U18
0 - 3
West Ham United U18
FT
Manchester City U18
2 - 1
Middlesbrough U18
FT
West Bromwich Albion U18
0 - 3
Norwich City U18
FT
Nottingham Forest U18
1 - 1
Stoke City U18
England - Professional Development League
FT
Colchester United U21
0 - 3
Sheffield Wednesday U21
FT
Swansea City U21
3 - 1
Bristol City U21
England - Women's Championship
FT
Blackburn Rovers Women
1 - 0
Watford Women
Estonia - Meistriliiga
FT
Nomme United
0 - 2
Talinna Kalev
FT
Paide Linnameeskond
0 - 1
Tammeka
FT
FCI Levadia
1 - 1
Parnu JK Vaprus
Estonia - Women's Meistriliiga
FT
Polva FC Lootus Women
0 - 5
Flora Tallinn Women
Estonia - Esiliiga B
FT
Johvi FC Phoenix
2 - 5
FC Kuressaare U21
23:00
FA Tartu Kalev
-
Laanemaa Haapsalu
Canc.
Maardu Linnameeskond
-
FC Kuressaare U21
23:00
Tulevik Viljandi
-
Nomme Kalju FC U21
Ethiopia - Premier League
FT
Dire Dawa City FC
1 - 0
Shashemene City
23:00
Wolaita Dicha SC
-
Saint George SC
Faroe Islands - Premier League
FT
HB Torshavn
2 - 1
EB/Streymur
Faroe Islands - 1. Deild
FT
Vikingur Gota II
1 - 2
Ki Klaksvik II
19:00
FC Suduroy
-
B71 Sandoy
FT
AB Argir
0 - 1
B36 Torshavn II
22:00
NSI Runavik II
-
TB Tvoeroyri
Finland - Ykkosliiga
FT
JaePS
3 - 1
PK-35 Helsinki
FT
JIPPO
1 - 0
FC KTP
FT
SJK Akatemia
0 - 1
FF Jaro
FT
TPS
1 - 0
Mikkelin Palloilijat
Finland - Ykkonen
FT
EPS
2 - 0
VIFK
FT
KPV
3 - 1
FCV
FT
RoPS
2 - 3
JJK Jyvaskyla
Finland - Kakkonen: Group A
Postp.
MYPA
-
PPJ
FT
FC Futura
3 - 7
PEPO Lappeenranta
FT
NJS
0 - 2
FC Reipas
FT
FC Kiffen
2 - 4
Atlantis FC / Akatemia
Finland - Kakkonen: Group B
FT
Ilves-Kissat
3 - 1
Sexypoexyt
FT
Esbo Bollklubb
1 - 6
FC Inter II
FT
VJS
3 - 1
Honka
FT
Hjs Akatemia
2 - 1
TPV Tampere
23:30
Tampere United
-
Ilves II
Finland - Kakkonen: Group C
FT
OTP
1 - 2
Kuopion Elo
FT
JBK
0 - 2
JS Hercules
FT
JPS
1 - 2
GBK
22:00
Oulun Palloseura
-
Naerpes Kraft
23:00
SJK Akatemia 2
-
Tornion Pallo 47
Finland - Suomen Cup
FT
Kajaanin Palloilijat
5 - 0
Kemin Palloseura
Finland - Women's Kansallinen Liiga
FT
FC Honka Women
0 - 1
HJK Helsinki Women
FT
HPS Women
2 - 2
KuPS Women
FT
Aaland United Women
1 - 3
Tampereen Ilves Women
Gabon - Championnat: Division 1: Group A
20:30
Bouenguidi
-
AS Stade Mandji
20:30
Missile FC
-
Dikaki
20:30
Vautour
-
Cercle Mberi Sportif
Gabon - Championnat: Division 1: Group B
20:30
AS Pelican
-
Mangasport
20:30
CF Mounana
-
FC Libreville
20:30
Lozo
-
Centre Sportif Bendje
France - Championnat National
FT
Avranches
1 - 0
Chateauroux
FT
Epinal
0 - 1
Versailles
FT
GOAL FC
3 - 0
Marignane/Gignac FC
FT
Le Mans
1 - 1
Villefranche Beaujolais
FT
Martigues
2 - 2
Cholet
FT
Orleans
0 - 1
Nimes
FT
Red Star
0 - 2
Dijon
FT
Rouen
2 - 3
Nancy
France - Championnat National 2: Group A
FT
Thonon Evian
4 - 2
Bourgoin Jallieu
FT
Andrezieux
0 - 0
Toulouse B
23:00
Hyeres
-
RC Grasse
23:00
Jura Sud
-
Chamalieres
23:00
Le Puy
-
Aubagne
23:00
Olympique Ales
-
Etoile Frejus Saint-Raphael
France - Championnat National 2: Group B
FT
Bergerac Perigord
1 - 0
Les Herbiers
FT
Paris 13 Atletico
3 - 0
Libourne
23:00
Angers B
-
Trelissac
23:00
Bourges 18
-
Olympique Saumur
23:00
La Roche VF
-
Blois
23:00
Romorantin
-
Avoine Chinon
23:00
St-Pryve St-Hilaire
-
Angouleme
France - Championnat National 2: Group C
FT
FC Bastia-Borgo
0 - 3
Chambly
23:00
AF Vire
-
Boulogne
23:00
Beauvais
-
Guingamp B
23:00
Racing Club de France
-
Dinan-Lehon
23:00
St. Malo
-
Voltigeurs de Chateaubriant
23:30
Lorient B
-
US Granvillaise
France - Championnat National 2: Group D
FT
Wasquehal
2 - 2
Furiani Agliani
FT
FCSR Haguenau
1 - 4
Creteil
22:00
Feignies Aulnoye
-
Colmar
23:00
ASC Biesheim
-
Bourg en Bresse Peronnas 01
23:00
Auxerre B
-
Saint-Quentin
23:00
Bobigny
-
FC Fleury 91
23:00
UF Maconnais
-
Racing Besancon
Georgia - Erovnuli Liga
FT
Samtredia
0 - 0
Torpedo Kutaisi
live 90+7'
FC Samgurali Tskhaltubo
3 - 1
Dinamo Tbilisi
Germany - Women's Bundesliga
FT
SGS Essen Women
2 - 1
Hoffenheim Women
FT
Eintracht Frankfurt Women
4 - 1
1. FC Nuremberg Women
Germany - Regionalliga Bayern
FT
TSV Buchbach
3 - 2
FC Memmingen
FT
Viktoria Aschaffenburg
1 - 1
Augsburg II
FT
Wurzburger Kickers
3 - 0
FC Schweinfurt
FT
Ansbach
0 - 2
Bayern Munich II
FT
Eintracht Bamberg
2 - 0
SV Schalding-Heining
FT
Greuther Furth II
2 - 1
DJK Vilzing
FT
TSV Aubstadt
0 - 2
FV Illertissen
FT
Turkgucu Munchen
0 - 2
1. FC Nuremberg II
Germany - Regionalliga Nord
FT
Meppen
3 - 0
Spelle-Venhaus
FT
Blau-Weiss Lohne
3 - 3
Teutonia Ottensen
FT
SSV Jeddeloh II
1 - 3
Bremer SV
FT
1. FC Phonix Lubeck
4 - 2
Eintracht Norderstedt
FT
TSV Havelse
1 - 0
SC Weiche Flensburg
FT
FC Kilia Kiel
1 - 1
Hamburger SV II
Germany - Regionalliga Nordost
FT
BFC Dynamo
2 - 2
RW Erfurt
FT
FSV Luckenwalde
1 - 2
FC Viktoria 1889 Berlin
FT
Lokomotive Leipzig
1 - 1
Hansa Rostock II
FT
FC Eilenburg
0 - 2
FSV Zwickau
FT
ZFC Meuselwitz
2 - 2
VSG Altglienicke
FT
Greifswalder FC
3 - 0
BSG Chemie Leipzig
Germany - Regionalliga Südwest
FT
Bahlinger SC
2 - 1
Aalen
FT
FCA Walldorf
4 - 1
Mainz 05 II
FT
Freiberg
1 - 1
Hessen Kassel
FT
Homburg
2 - 0
Koblenz
FT
Kickers Offenbach
5 - 0
TSG Balingen
FT
SG Barockstadt Fulda Lehnerz
1 - 0
Hoffenheim II
Germany - Regionalliga West
FT
Schalke 04 II
1 - 1
Oberhausen
FT
SV Roedinghausen
2 - 3
Lippstadt
FT
Borussia Monchengladbach II
0 - 0
FC Guetersloh
FT
Dueren
2 - 2
Fortuna Cologne
FT
FC Bocholt
5 - 0
RW Ahlen
FT
FC Cologne II
0 - 3
Velbert
FT
FC Wegberg-Beeck
2 - 3
SC Wiedenbrueck
FT
SC Paderborn 07 II
0 - 1
Alemannia Aachen
Postp.
Wuppertaler SV
-
Fortuna Dusseldorf II
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg
FT
Noettingen
1 - 2
1. CfR Pforzheim
FT
FC Holzhausen
3 - 1
FSV Hollenbach
FT
FC Normannia Gmuend
3 - 1
SV Oberachern
FT
FV Ravensburg
2 - 2
ATSV Mutschelbach
FT
Offenburger FV
1 - 2
Goeppinger SV
FT
FC 08 Villingen
3 - 0
Reutlingen
FT
FSV 08 Bissingen
2 - 0
FC Denzlingen
FT
TSV Essingen
5 - 1
TSG Backnang
Germany - Oberliga: Bayern North
FT
ATSV Erlangen
0 - 1
Neudrossenfeld
FT
TSV Kornburg
3 - 3
FC Coburg
FT
DJK Gebenbach
4 - 0
SV Fortuna Regensberg
FT
VfB Eichstatt
2 - 3
SpVgg Bayern Hof
FT
Donaustauf
0 - 5
ASV Neumarkt
FT
FV 04 Wurzburg
0 - 3
SC Eltersdorf
FT
ASV Cham
1 - 2
TSV Abtswind
FT
Jahn Regensburg II
6 - 0
Feucht
FT
SpVgg Hankofen-Hailing
4 - 2
DJK Ammerthal
Germany - Oberliga: Bayern South
FT
SV Erlbach
1 - 0
Kirchheimer SC
FT
SV Heimstetten
3 - 0
Gundelfingen
FT
TSV Rain/Lech
3 - 3
FC Deisenhofen
FT
TSV Schwaben Augsburg
2 - 2
1860 Munich II
FT
FC Ismaning
2 - 2
TSV Dachau
FT
SV Kirchanschoering
0 - 2
TSV 1861 Noerdlingen
FT
FC Sonthofen
1 - 1
Tuerkspor Augsburg
FT
FC Pipinsried
2 - 2
TSV Kottern
Germany - Oberliga: Bremen
FT
Oberneuland
4 - 0
Blumenthaler SV
FT
OSC Bremerhaven
2 - 0
Brinkumer SV
FT
TS Woltmershausen
3 - 4
SV Hemelingen
FT
TuRa Bremen
0 - 3
SC Vahr-Blockdiek
FT
Werder Bremen II
5 - 0
Leher
FT
SG Aumund-Vegesack
4 - 2
Vatan Sport Bremen
Germany - Oberliga: Hamburg
FT
TSV Concordia
0 - 4
TSV Sasel
FT
FC Suederelbe
1 - 0
TuS Dassendorf
FT
Victoria Hamburg
0 - 0
Altonaer FC 93
FT
Dueneberger SV
1 - 6
Harksheide
FT
FC Tuerkiye Wilhelmsburg
6 - 1
Uhlenhorster SC Paloma
Germany - Oberliga: Hessen
FT
Eintracht Stadtallendorf
4 - 1
SC Viktoria 06 Griesheim
FT
FC Giessen
1 - 0
Adler Weidenhausen
FT
VfB Marburg
0 - 0
FC 1906 Erlensee
FT
KSV Baunatal
1 - 1
SC Waldgirmes
FT
FC Hanau 93
1 - 1
TUS Dietkirchen
FT
Turk Gucu Friedberg
2 - 0
RW Walldorf
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein
FT
SC Weiche Flensburg II
2 - 4
Eckernfoerder SV
FT
Heider SV
3 - 0
TSV Bordesholm
FT
TSB Flensburg
3 - 3
Oldenburger SV
FT
Union Neumuenster
1 - 6
SV Todesfelde
FT
SV Preussen 09 Reinfeld
2 - 0
Nordmark Satrup
FT
MTSV Hohenwestedt
1 - 4
FC Dornbreite Lubeck
Germany - Oberliga: Niederrhein
FT
Union Nettetal
1 - 3
DJK Teutonia St. Toenis
Germany - Oberliga: Niedersachsen
FT
BSV Rehden
3 - 0
SSV Vorsfelde
FT
Meppen II
0 - 1
MTV Eintracht Celle
FT
Schoeningen
2 - 0
BW Bornreihe
FT
STK Eilvese
1 - 2
FC Germania Egestorf-Langreder
22:00
Arminia Hannover
-
SV Ramlingen-Ehlershausen
23:00
Kickers Emden
-
Rotenburger SV
Germany - Oberliga: NOFV-Nord
FT
SG Dynamo Schwerin
3 - 1
TeBe Berlin
FT
FC Anker Wismar
6 - 2
Rostocker FC 1895
FT
SV Lichtenberg 47
1 - 2
RSV Eintracht 1949
Canc.
Optik Rathenow
-
CFC Hertha 06
Germany - Oberliga: NOFV-Sud
FT
Einheit Rudolstadt
0 - 3
Bischofswerdaer FV
FT
Ludwigsfelder FC
2 - 2
FC Grimma
FT
Magdeburg II
3 - 1
Union Sandersdorf
Postp.
Motor Marienberg
-
VfB Auerbach
FT
Plauen
5 - 0
Einheit Wernigerode
FT
VfB Krieschow
3 - 2
Germania Halberstadt
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar
FT
SV Morlautern
3 - 0
Pfeddersheim
FT
FV Engers
2 - 2
Arminia Ludwigshafen
FT
RW Koblenz
3 - 0
SV Auersmacher
FT
TuS Mechtersheim
6 - 2
FC Bitburg
FT
VfR Baumholder
1 - 3
SV Gonsenheim
Germany - Oberliga: Westfalen
FT
Preussen Munster II
1 - 1
TSG Sprockhoevel
FT
SV Schermbeck 2020
0 - 4
SpVgg Erkenschwick
Germany - Junioren-Bundesliga: North/Northeast
FT
Hansa Rostock U19
1 - 2
RB Leipzig U19
FT
Hertha Berlin U19
2 - 0
Wolfsburg U19
FT
Meppen U19
5 - 1
Carl Zeiss Jena U19
FT
FC St. Pauli U19
2 - 3
Werder Bremen U19
Germany - Junioren-Bundesliga: West
FT
Borussia Dortmund U19
4 - 0
MSV Duisburg U19
FT
Borussia Monchengladbach U19
6 - 0
TSV Alemannia Aachen U19
FT
Viktoria Cologne U19
3 - 0
Schalke 04 U19
23:00
FC Cologne U19
-
SC Verl U19
Germany - Junioren-Bundesliga: South/Southwest
FT
1860 Munich U19
3 - 4
1. FC Kaiserslautern U19
FT
Eintracht Frankfurt U19
3 - 0
FC Augsburg U19
FT
Greuther Furth U19
1 - 2
1. FC Nuremberg U19
FT
Hoffenheim U19
4 - 0
SV Sandhausen U19
FT
Karlsruher SC U19
0 - 1
VfB Stuttgart U19
Ghana - Premier League
live 90+5'
Karela United
1 - 1
Accra Lions
live 90+6'
Legon Cities FC
2 - 0
Hearts of Oak
Gibraltar - National League: Championship Group
FT
Europa Point
0 - 0
Bruno's Magpies
Greece - Super League 2: North: Promotion Group
FT
AE Larissa
2 - 3
Niki Volou
FT
Levadiakos
2 - 0
Makedonikos Neapolis
Greece - Super League 2: South: Relegation Group
FT
Olympiacos B
1 - 1
Diagoras Rodos
Greece - Super League U19
FT
Asteras Tripolis U19
1 - 0
Aris U19
FT
Atromitos Athinon U19
4 - 3
Kifisia FC U19
FT
Panaitolikos U19
2 - 1
Panserraikos FC U19
FT
Panathinaikos U19
3 - 0
Pas Giannina U19
FT
PAOK Thessaloniki FC U19
0 - 1
OFI U19
Greece - Women's Super League
FT
Sirina Grevenon Women
2 - 0
Kastoria GPO Women
Honduras - Liga Nacional: Clausura
FT
CD Victoria
0 - 1
Lobos UPNFM
Hong Kong - Premier League
FT
Southern District RSA
0 - 2
Sham Shui Po
FT
Tai Po
0 - 0
Kitchee
FT
Lee Man FC
2 - 0
Hong Kong FC
Hungary - NB I
FT
Puskas FC Academy
5 - 0
Paksi SE
FT
Ferencvaros
0 - 0
Kisvarda FC
Hungary - NB II
FT
Nyiregyhaza Spartacus FC
3 - 1
Vasas Budapest
Hungary - Women's NB I
FT
Diosgyori VTK Women
7 - 1
Astra Hungary Women
FT
Gyori ETO Women
4 - 1
Viktoria FC Szombathe
21:00
Szekszardi Ufc Women
-
Fehervar FC Women
22:00
Soroksar SC Budapest Women
-
Szent Mihaly SE Women
Iceland - Besta deildin
FT
Stjarnan
1 - 0
Valur
FT
HK Kopavogs
0 - 2
FH Hafnarfjordur
live 44'
KR Reykjavik
0 - 1
Fram Reykjavik
Iceland - Women's Cup
21:00
Dalvik/Reynir
-
Einherji Women
21:00
Haukar Women
-
IR Reykjavik Women
India - Super League: Play-off
FT
FC Goa
2 - 1
Chennaiyin FC
India - I-League 2
FT
Prayag United SC
1 - 1
Maharashtra Oranje FC
FT
Sudeva
1 - 0
FC Bengaluru United
Indonesia - Liga 1
FT
Persib Bandung
3 - 1
Persebaya Surabaya
FT
Persik Kediri
1 - 1
Persita Tangerang
FT
Bali United
2 - 1
Bhayangkara FC
FT
PSS Sleman
2 - 3
Dewa United
Iraq - Iraq Stars League
Postp.
Al Naft
-
Al Shorta
Postp.
Naft Al Wasat
-
Naft Maysan
Ireland - 1st Division
FT
Bray Wanderers
2 - 1
Treaty United
FT
Cobh Ramblers
2 - 0
Finn Harps
FT
Kerry
1 - 2
Athlone Town
FT
Wexford FC
2 - 3
UCD
Italy - Serie C: Group A
live 25'
Atalanta U23
1 - 0
Pro Sesto
live 25'
Fiorenzuola
0 - 0
Calcio Padova
live 25'
L.R. Vicenza
1 - 0
Trento
live 25'
Legnago Salus
0 - 0
Alessandria
live 25'
Lumezzane
0 - 1
Mantova
live 25'
Pergolettese
0 - 1
AlbinoLeffe
live 25'
Pro Patria
0 - 1
Virtus Verona
live 25'
Pro Vercelli
1 - 0
FC Arzignano Valchiampo
live 25'
Renate
0 - 0
Giana Erminio
live 24'
Triestina
0 - 0
Novara
Italy - Campionato Primavera 1
FT
Inter U19
3 - 0
Cagliari U19
FT
Atalanta U19
0 - 1
Juventus U19
FT
Genoa U19
3 - 2
Fiorentina U19
FT
Roma U19
4 - 0
Sassuolo U19
Italy - Campionato Primavera 2: Group A
FT
Udinese Primavera
4 - 1
Renate U19
FT
Como U19
3 - 1
Alessandria U19
FT
AC Reggiana U19
0 - 2
Vicenza U19
FT
Albinoleffe U19
0 - 2
Venezia U19
FT
Brescia U19
3 - 1
Calcio Padova U19
20:00
Cittadella U19
-
Parma U19
FT
Cremonese U19
2 - 2
FeralpiSalo U19
20:30
Sudtirol U19
-
SPAL 2013 U19
Italy - Campionato Primavera 2: Group B
FT
Pisa U19
1 - 0
Ascoli U19
FT
Ternana U19
1 - 2
Crotone U19
FT
Cesena U19
4 - 0
Bari U19
FT
Spezia U19
2 - 2
Benevento U19
FT
Cosenza U19
1 - 1
Palermo U19
FT
Napoli U19
5 - 1
Salernitana U19
FT
Pescara U19
3 - 0
Perugia U19
FT
SS Monopoli U19
0 - 3
Virtus Entella U19
Italy - Women's Serie A: Championship Group
FT
Juventus Women
2 - 1
Sassuolo Women
FT
Fiorentina Women
0 - 0
Roma Women
Ivory Coast - Ligue 1
22:30
Academia F. Amadou Diallo
-
Lys Sassandra
22:30
Mouna FC
-
Stella Club
22:30
San Pedro
-
Zoman FC
Japan - J2 League
FT
Fagiano Okayama FC
2 - 0
Roasso Kumamoto
FT
Fujieda MYFC
0 - 1
Tokushima Vortis
FT
Montedio Yamagata
2 - 1
Ehime FC
FT
Shimizu S-Pulse
3 - 2
Vegalta Sendai
FT
Ventforet Kofu
4 - 1
Thespakusatsu Gunma
Japan - J3 League
FT
Grulla Morioka
1 - 1
FC Ryukyu
FT
Matsumoto Yamaga
2 - 1
Kamatamare Sanuki
Kazakhstan - Premier League
FT
Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Atyrau
FT
Zhenis
1 - 0
FC Turan
FT
Ordabasy Shymkent
1 - 1
FC Kyzylzhar Petropavlovsk
FT
Kairat Almaty
1 - 3
Aktobe
Kenya - Premier League
FT
Bidco United
1 - 0
Posta Rangers
FT
Kariobangi Sharks
3 - 0
Nzoia Sugar FC
FT
Bandari
0 - 0
KCB
FT
FC Talanta
0 - 3
Nairobi City Stars
FT
Shabana
0 - 0
Kakamega Homeboyz
FT
Kenya Police
2 - 1
Sofapaka
Kosovo - Superleague
FT
Ballkani
2 - 2
Drita
FT
Gjilani
1 - 1
Feronikeli
FT
Liria
0 - 0
Dukagjini
Kosovo - 1st League: Group A
20:00
KF Rahoveci
-
FC Suhareka
Kosovo - 1st League: Group B
20:00
KF Flamurtari
-
KF Vushtrria
Latvia - 1. Liga
FT
Ogre United
0 - 3
JDFS Alberts
FT
Riga FC II
6 - 0
FK Rezekne/BJSS
FT
Leevon Ppk
4 - 2
Marupes SC
23:00
Skanste
-
SK Super Nova
Lebanon - Cup
FT
AL Ahli Nabatiya
0 - 1
Tripoli SC
Libya - Premier League: Group A
FT
Al Sadaqa
1 - 1
Al Murooj
FT
Al-Anwar
3 - 1
Al-Suqoor
Lithuania - A Lyga
FT
FK Kauno Zalgiris
2 - 1
Suduva
FT
FA Siauliai
1 - 0
Dainava Alytus
Lithuania - LFF Cup
FT
FM Granitas
0 - 2
Be1 NFA
FT
FK Sviedinys
1 - 2
FK Nemunas Prienai
17:00
FK Silute
-
FK Atmosfera
18:30
Vjfm Fortuna Kaunas
-
Viltis Vilnius
19:00
FK Saned Joniskis
-
Garliava
21:00
FK Ave.Ko
-
FK Tauras
22:00
Sirvena Birzai
-
Babrungas
Luxembourg - National Division
live HT
AS Jeunesse Esch
1 - 1
FC Marisca Mersch
live HT
FC Differdange 03
0 - 0
Swift Hesperange
live HT
FC Mondercange
1 - 0
FC Progres Niederkorn
live HT
US Mondorf les Bains
2 - 0
Union Titus Petange
Mali - Ligue 1
23:30
Afrique Football Elite
-
Onze Createurs
23:30
AS Bakaridjan
-
Union Sportive Bougouba
23:30
US Bougouni
-
AS Real Bamako
Malta - Premier League
FT
Gzira United
0 - 0
Birkirkara
FT
Hamrun Spartans
4 - 1
Santa Lucia FC
FT
Marsaxlokk FC
1 - 0
Floriana
FT
Sliema Wanderers
0 - 0
Naxxar Lions FC
Malta - Challenge League: Promotion Group
FT
Melita FC Saint Julian
1 - 0
Marsa FC
Malta - Challenge League: Relegation Group
FT
Attard
1 - 0
Tarxien Rainbows
FT
Lija
0 - 4
Zebbug Rangers
Mexico - Liga Premier: Serie A: Group 1
FT
CF Orgullo Reynosa
1 - 1
Gavilanes FC Matamoros
FT
Cimarrones de Sonora II
3 - 0
Leones Negros II
FT
Calor de San Pedro
2 - 0
Colima FC
FT
Alacranes de Durango
4 - 1
Mineros de Fresnillo
Canc.
Chihuahua FC
-
U.A. Zacatecas
Mexico - Liga Premier: Serie A: Group 2
FT
Inter de Queretaro
1 - 2
Reboceros de la Piedad
FT
Inter Playa del Carmen
1 - 0
Lobos ULMX
FT
Sporting Canamy
0 - 2
Jaibos Tampico Madero
FT
Petroleros de Salamanca
1 - 0
Cafetaleros de Chiapas
Mexico - Liga Premier: Serie B
FT
Deportivo Dongu FC
2 - 0
Zitacuaro
FT
Chilangos FC
3 - 2
Cdm FC
FT
Santiago FC
0 - 0
Artesanos Metepec FC
23:00
Club Canoneros Marina
-
CD Avispones de Chilpancingo
Mexico - Women's Liga MX: Clausura
FT
Queretaro Women
3 - 2
Club Leon Women
FT
Atlas Women
0 - 1
Tigres Women
Mexico - Liga MX U23: Clausura
22:00
Chivas Guadalajara U23
-
Gallos Blancos Queretaro U23
22:00
Leon U23
-
Monterrey U23
22:00
Pumas UNAM U23
-
Club America U23
22:00
Tigres U23
-
Necaxa U23
Moldova - Super Liga: Championship Group
FT
FC Zaria Balti
0 - 3
CS Petrocub
Moldova - Liga 1: Promotion Round
FT
CF Sparta Selemet
0 - 1
FC Victoria Bardar
FT
CS Drochia
0 - 3
FC Floresti
FT
Univer-Oguzsport
1 - 2
CSCT Saksan
Moldova - Liga 1: Relegation Round
20:00
Dinamo-Auto
-
Olimp Comrat
Montenegro - 2. CFL
FT
FK Lovcen
0 - 0
Berane
FT
Grbalj Radanovici
0 - 4
Otrant
FT
Igalo
2 - 0
Kom
FT
FK Internacional
1 - 4
FK Podgorica
23:00
FK Iskra
-
FK Bokelj
Morocco - Botola Pro
FT
Youssoufia Berrechid
0 - 1
Olympic Club de Safi
live HT
Ittihad Tanger
1 - 1
FUS Rabat
Morocco - Botola Pro 2
23:00
AS Sale
-
Rapide Club Oued Zem
23:00
Club Jeunesse Ben Guerir
-
Chabab Atlas Khenifra
23:00
Wydad Fes
-
Racing de Casablanca
Mozambique - Mocambola
FT
Baia de Pemba
2 - 0
ENH de Vilankulo
FT
Brera Tchumene
1 - 2
Desportivo de Nacala
Netherlands - Tweede Divisie
FT
GVVV Veenendaal
2 - 1
Noordwijk
FT
Koninklijke HFC
1 - 2
Excelsior Maassluis
FT
SVV Scheveningen
2 - 2
HHC
FT
AFC
3 - 2
Katwijk
FT
Quick Boys
1 - 1
Kozakken Boys
FT
Rijnsburgse Boys
1 - 1
ACV
FT
Jong Sparta Rotterdam
1 - 2
Spakenburg
live HT
De Treffers
1 - 0
Lisse
Netherlands - U21 Divisie 1: Spring
17:00
GO Ahead Eagles U21
-
NEC Nijmegen U21
19:00
FC Groningen U21
-
Feyenoord U23
20:00
FC Twente Heracles U21
-
De Graafschap U21
Netherlands - Women's Eredivisie
Aband.
Ajax Women
0 - 0
AZ Alkmaar Women
FT
PEC Zwolle Women
2 - 0
Telstar Women
FT
PSV Women
5 - 0
SC Heerenveen Women
New Zealand - Central League
FT
Wellington Phoenix B
1 - 6
Napier City Rovers AFC
FT
Miramar Rangers
1 - 1
Petone
FT
Stop Out SC
1 - 6
Wellington Olympic
FT
Western Suburbs FC
2 - 3
Waterside Karori
FT
Island Bay United
2 - 3
North Wellington AFC
New Zealand - Northern League
FT
Auckland City FC
7 - 3
Melville United AFC
FT
Manurewa
4 - 3
Bay Olympic
FT
Tauranga City AFC
2 - 1
West Coast Rangers FC
FT
Hamilton Wanderers
2 - 4
Western Springs AFC
FT
Auckland United FC
0 - 1
Eastern Suburbs
New Zealand - Southern League
FT
Christchurch United FC
5 - 0
Dunedin City Royals FC
FT
Universities of Canterbury AFC
0 - 1
Nelson Suburbs FC
FT
Cashmere Technical
4 - 2
Selwyn United FC
FT
Ferrymead Bays
3 - 0
FC Twenty 11
FT
Nomads United AFC
0 - 4
Coastal Spirit FC
Nigeria - NPFL
live 90+5'
Abia Warriors
1 - 0
Bayelsa United
Northern Ireland - Premiership: Championship Group
FT
Cliftonville
2 - 0
Glentoran
FT
Coleraine
0 - 2
Crusaders
Northern Ireland - Premiership: Relegation Group
FT
Ballymena United
4 - 0
Newry City AFC
FT
Carrick Rangers
2 - 1
Loughgall
FT
Dungannon Swifts
2 - 0
Glenavon
Northern Ireland - Championship: Promotion Group
FT
Harland & Wolff Welders FC
1 - 2
Annagh United
FT
Institute
1 - 1
Bangor
FT
Portadown
1 - 1
Dundela
Northern Ireland - Championship: Relegation Group
FT
Newington FC
2 - 4
Ballyclare Comrades
FT
Ballinamallard United
0 - 5
Ards
21:00
Dergview FC
-
Knockbreda
North Macedonia - 1st League
FT
FK Bregalnica Stip
0 - 1
Rabotnicki
North Macedonia - 2nd League
FT
Arsimi
0 - 2
KF Besa Doberdoll
FT
FK Detonit Junior
1 - 0
Belasica
FT
FK Sasa
1 - 3
Novaci
FT
FK Skopje
2 - 0
Teteks
FT
FK Vardar Negotino
1 - 0
Bashkimi
FT
Karaorman
0 - 2
Pobeda
FT
Kozuf Gevgjelija
2 - 0
Osogovo
FT
Pelister
1 - 0
Ohrid
Norway - 1. Division
FT
Egersund
3 - 1
Aalesund
FT
Levanger
1 - 2
Kongsvinger
FT
Ranheim
2 - 2
Aasane
FT
Raufoss
0 - 1
Bryne
FT
Sogndal
1 - 0
Moss
FT
Start
1 - 1
Sandnes
live HT
Lyn
1 - 1
Vaalerenga
Norway - 2. Division: Group 1
FT
Lysekloster
2 - 1
Arendal Fotball
FT
Vard Haugesund
1 - 1
Sotra Sportsklubb
FT
Brattvaag
2 - 0
Notodden
FT
Flekkeroey
2 - 2
Kvik Halden
Norway - 2. Division: Group 2
FT
Gjoevik-Lyn
0 - 1
Strindheim
FT
Stjoerdals Blink
4 - 2
Follo
Norway - 3. Division: Group 1
FT
Djerv 1919
2 - 0
Floroe
FT
Askoy
5 - 0
Stord
FT
Bjarg
5 - 3
Aardal
FT
IL Froeya
1 - 3
Foerde
FT
Loddefjord
1 - 2
Fana
Norway - 3. Division: Group 2
FT
Odds Ballklubb 2
2 - 1
Staal Joerpeland
FT
Vigoer
1 - 2
Vindbjart
FT
Mandalskameratene
1 - 1
Sola
FT
Fram Larvik
2 - 0
Vidar
FT
Madla
2 - 6
Pors Grenland
FT
Sandefjord 2
0 - 1
Brodd
Norway - 3. Division: Group 3
FT
Gamle Oslo
2 - 2
Nordstrand
FT
Skeid 2
1 - 4
Flint
FT
Asker
6 - 1
Frigg
FT
Baerum
5 - 3
Aaskollen
Norway - 3. Division: Group 4
FT
Byaasen
0 - 0
Rana FK
FT
Nardo
4 - 0
Orkla
FT
Tiller IL
3 - 0
Verdal
Norway - 3. Division: Group 5
FT
Skjetten
2 - 0
Skedsmo
FT
Ready
2 - 0
Bjoerkelangen
Norway - 3. Division: Group 6
FT
Sprint Jeloey
0 - 3
Skjervoey
Canc.
Brumunddal
-
Mjoelner
FT
Hamarkameratene 2
3 - 1
Innstranden
23:00
FK Fyllingsdalen
-
Mjoelner
Norway - Women's Toppserien
FT
Roea Women
0 - 2
Vaalerenga Women
FT
Aasane Women
0 - 3
SK Brann Women
FT
Arna-Bjoernar Women
1 - 2
Stabaek Women
Canc.
Avaldsnes Women
-
Stabaek Women
FT
Kolbotn Women
0 - 1
Rosenborg Women
Norway - Women's 1. Division
FT
Fyllingsdalen Women
1 - 3
Bodoe/Glimt
FT
Hoenefoss Women
2 - 2
Viking Women
Panama - LPF Apertura: East
FT
CD Arabe Unido
0 - 2
Alianza FC
Paraguay - Division Profesional: Apertura
FT
Sol de America
0 - 3
Luqueno
FT
2 de Mayo
0 - 2
Cerro Porteno
Paraguay - Division Intermedia
FT
Rubio Nu
2 - 2
CD Recoleta
FT
3 de Febrero
1 - 1
Club Martin Ledesma
FT
Atletico Colegiales
0 - 1
Guairena
FT
Resistencia
0 - 2
Atletico Tembetary
Peru - Liga 1: Apertura
FT
Union Comercio
1 - 2
Universitario de Deportes
FT
Cienciano
0 - 2
Deportivo Garcilaso
Peru - Liga Femenina
FT
Defensores Del Ilucan
3 - 0
Ayacucho FC Women
22:30
FC Melgar
-
Club Alianza Lima Women
Philippines - PFL
FT
Don Bosco Garelli
4 - 2
Mendiola FC 1991
FT
Tuloy
1 - 7
Cebu FC
FT
Philippine Army
0 - 5
Taguig
Poland - I Liga
FT
Znicz Pruszkow
2 - 3
Wisla Krakow
FT
GKS Tychy 71
1 - 3
Resovia
live 69'
Gornik Leczna
0 - 0
Lechia Gdansk
Poland - II Liga
FT
SKRA Czestochowa
0 - 1
Pogon Siedlce
FT
Polonia Bytom
1 - 1
KKS 1925 Kalisz
FT
Olimpia Grudziadz
1 - 0
Wisla Pulawy
live 69'
Sandecja Nowy Sacz
0 - 1
Hutnik Krakow
Poland - III Liga: Group 1
FT
Pogon Grodzisk Mazowiecki
4 - 1
Olimpia Zambrow
21:00
LKS 1926 Lomza
-
GKS Belchatow
FT
Mlawianka Mlawa
2 - 0
Concordia Elblag
FT
Pilica Bialobrzegi
1 - 1
KS Pelikan Lowicz
22:00
Lechia Tomaszow Mazowiecki
-
Wikielec
22:00
Skierniewice
-
Legia Warszawa II
22:00
Swit Nowy Dwor
-
Bron Radom
22:00
Warta Sieradz
-
KS Legionovia Legionowo
23:00
Victoria Sulejowek
-
Jagiellonia Bialystok II
Poland - III Liga: Group 2
FT
Gedania Gdansk
1 - 2
Sks Unia Swarzedz
FT
Kts-K Luzino
0 - 1
KS Unia Solec Kujawski
FT
VIneta Wolin
0 - 0
Kp Starogard Gdansk
FT
Blekitni Stargard
2 - 2
KS Stolem Gniewino
FT
MKS Notec Czarnkow
2 - 3
MKS Flota Swinoujscie
FT
Zawisza Bydgoszcz
3 - 1
Pogon Nowe Skalmierzyce
21:00
Sokol Kleczew
-
Elana Torun
22:00
Polonia Sroda
-
Pogon Szczecin II
22:00
Swit Skolwin
-
Cartusia Kartuzy
Poland - III Liga: Group 3
FT
Slask Wroclaw ll
2 - 0
Gornik Zabrze II
FT
Rakow Czestochowa II
0 - 0
Odra Bytom Odrzanski
FT
Pniowek Pawlowice Slaskie
2 - 1
Warta Gorzow Wielkopolski
FT
Rekord Bielsko-Biala
3 - 0
Sleza Wroclaw
FT
Polkowice
2 - 1
Gwarek Tarnowskie Gory
21:00
Stilon Gorzow
-
LZS Starowice
22:00
Karkonosze Jelenia Gora
-
Unia Turza Slaska
22:00
Lechia Zielona Gora
-
LKS Goczalkowice-Zdroj
Poland - III Liga: Group 4
FT
Wieczysta Krakow
4 - 1
KSZO Ostrowiec
FT
Podhale Nowy Targ
3 - 1
Orleta Radzyn Podlaski
FT
Swidniczanka Swidnik
2 - 1
MKS Podlasie Biala Podlaska
FT
MKS Czarni Polaniec
1 - 2
Avia Swidnik
21:00
Siarka Tarnobrzeg
-
KS Wiazownica
21:00
Sokol Sieniawa
-
Wislanie Jaskowice
21:30
Star Starachowice
-
Chelmianka Chelm
22:00
Wisloka Debica
-
ZKS Unia Tarnow
Poland - CLJ U19
17:00
Warta Poznan U19
-
Sandecja NS U19
19:00
Korona Kielce U19
-
Polonia Warsaw U19
19:00
Widzew Lodz U19
-
Wisla Krakow U19
Poland - Women's Ekstraliga
FT
AZS UJ Krakow Women
2 - 3
Aplg Gdansk Women
FT
GKS Katowice Women
5 - 1
Pogon Tczew
FT
Czarni Sosnowiec Women
6 - 1
Medyk Konin Women
Portugal - Liga Portugal 2
FT
Feirense
1 - 1
Leixoes
FT
Penafiel
1 - 1
Pacos de Ferreira
FT
Torreense
0 - 3
Uniao de Leiria
FT
Santa Clara
1 - 0
Tondela
Portugal - Liga 3: Promotion Group
FT
Sporting Covilha
1 - 2
Braga B
FT
Academica
1 - 0
Lusitania Lourosa
live HT
Alverca
0 - 0
Felgueiras 1932
Portugal - U19 Championship: Championship Round
FT
SC Braga U19
1 - 0
Famalicao U19
22:00
Benfica U19
-
Vitoria Guimaraes U19
22:00
Farense U19
-
Sporting CP U19
Portugal - U19 Championship: Relegation: North
22:00
Chaves U19
-
Pacos de Ferreira U19
22:00
Gil Vicente U19
-
Rio Ave U19
22:00
Maritimo U19
-
Lusitania Lourosa U19
22:00
Vizela U19
-
Boavista Porto U19
Portugal - U19 Championship: Relegation: South
FT
SC Lusitania U19
1 - 1
Beira-Mar U19
22:00
Academica Coimbra U19
-
GD Estoril Praia U19
22:00
OS Belenenses U19
-
FC Alverca U19
22:00
Vitoria Setubal U19
-
Torreense U19
Republic of Korea - K League 2
FT
Bucheon FC 1995
1 - 3
Busan I'Park
FT
Seongnam FC
1 - 2
Cheongju FC
Republic of Korea - K3 League
FT
Busan Transport Corp
2 - 3
Gimhae
FT
Chuncheon FC
2 - 0
Ulsan Citizen FC
FT
Daegu FC Reserves
1 - 4
Siheung Citizen FC
Romania - Liga II: Promotion Group
FT
Corvinul Hunedoara
2 - 0
CS Mioveni
Romania - Liga II: Relegation: Group A
FT
ACS Champions FC Arges
0 - 1
CSM Resita
FT
Ceahlaul Piatra-Neamt
4 - 0
CSM Alexandria
FT
FC Metaloglobus Bucuresti
0 - 1
FC Unirea Dej
Romania - Liga II: Relegation: Group B
FT
Chindia Targoviste
0 - 0
Steaua Bucuresti
FT
CS Tunari
1 - 2
Concordia Chiajna
FT
CSM Slatina
2 - 0
Viitorul Pandurii Targu Jiu
Romania - Liga III Promotion Group 1
FT
CS Stiinta Miroslava
1 - 1
CSM Bacau
Romania - Liga III Promotion Group 2
21:00
ASC Unirea Branistea
-
AFC Metalul Buzau
21:00
CS Sporting Liesti
-
Csm Focsani
Romania - Liga III Promotion Group 3
FT
ACS LPS Hd Clinceni
3 - 3
CS Afumati
21:00
ASFC Agricola Borcea
-
FC Dunarea Calarasi
Romania - Liga III Promotion Group 4
FT
CS Blejoi
1 - 1
SC Popesti Leordeni
21:00
SCM Dunarea Giurgiu
-
CS Dinamo Bucuresti
Romania - Liga III Promotion Group 5
FT
FC Rasnov
4 - 1
ASC Olimpic Zarnesti
Romania - Liga III Promotion Group 7
21:00
ASC Viitorul Simian
-
Acso Filiasi
Romania - Liga III Promotion Group 8
FT
CSC Peciu Nou
0 - 2
ASU Politehnica Timisoara
Romania - Liga III Promotion Group 9
21:00
CS Unirea Ungheni 2018
-
ACS Medias
21:00
Universitatea Alba Iulia
-
Acs Unu Fotbal Club Gloria
Romania - Liga III Promotion Group 10
21:00
Crisul Santandrei
-
Csm Satu Mare
Romania - Liga III Relegation Group 1
21:00
Acs Somuz Falticeni
-
CS Aerostar Bacau
21:00
FC Vaslui
-
FC Rapid Brodoc
Romania - Liga III Relegation Group 2
21:00
ACS Viitorul Sutesti
-
CS Viitorul Ianca
FT
Dacia Unirea Braila
7 - 0
ACS Hamangia Baia
Romania - Liga III Relegation Group 3
21:00
CS Gloria Baneasa
-
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
21:00
Recolta Gheorghe Doja
-
ACS Inainte Modelu
FT
SC FC Voluntari II
1 - 2
ACS Progresul Fundulea
Romania - Liga III Relegation Group 4
FT
Csm Flacara Moreni
1 - 0
CSO Plopeni
FT
FC Paulesti
1 - 2
Tricolorul Breaza
21:00
FC Pucioasa
-
ARO Muscelul Campulung
Romania - Liga III Relegation Group 5
FT
AS Municipal SR Brasov
2 - 2
Ciucas Tarlungeni
FT
KSE Targu Secuiesc
0 - 1
Sepsi Osk 2
Romania - Liga III Relegation Group 6
21:00
Acs Flacara Horezu
-
Oltul Curtisoara
FT
Cozia Calimanesti
0 - 1
CSO Petrolul Potcoava
Romania - Liga III Relegation Group 7
21:00
CSO Turceni
-
U Craiova 1948 II
Romania - Liga III Relegation Group 8
FT
ACS Progresul Pecica
4 - 1
Gloria Lunca-Teuz Cermei
FT
CS Soimii Lipova
0 - 0
CSM Avantul Periam
Romania - Liga III Relegation Group 9
FT
FC Unirea Alba Iulia
2 - 1
CSM Avantul Reghin
Romania - Liga III Relegation Group 10
21:00
CSM Victoria Carei
-
CS Sanatate Cluj
21:00
FCM Baia Mare
-
Somesul Dej
Rwanda - National Football League
FT
Amagaju FC
0 - 1
Etoile de Lest
FT
APR FC
1 - 0
Kiyovu Sports
20:00
Bugesera FC
-
Rayon Sports FC
FT
Marines FC Gisenyi
2 - 1
Police FC Rwanda
San Marino - Campionato Sammarinese
FT
Cailungo
0 - 2
La Fiorita
FT
Domagnano
1 - 1
Tre Fiori
FT
Faetano
0 - 3
Cosmos
FT
S.S. Murata
3 - 0
FC Fiorentino
FT
Tre Penne Galazzano
0 - 1
Virtus Acquaviva
Scotland - League 1
FT
Edinburgh City
1 - 2
Annan Athletic
FT
Falkirk
2 - 2
Kelty Hearts
FT
Montrose
1 - 2
Hamilton Academical
FT
Stirling Albion
0 - 0
Queen of South
live 27'
Cove Rangers
0 - 1
Alloa Athletic
Scotland - League 2
FT
Bonnyrigg Rose Athletic
0 - 1
Spartans
FT
Clyde
2 - 2
Stenhousemuir
FT
Elgin City
1 - 1
Peterhead
FT
Forfar Athletic
2 - 1
East Fife
FT
Stranraer
0 - 0
Dumbarton
Scotland - Highland League
FT
Clachnacuddin
2 - 0
Lossiemouth
FT
Brora Rangers
1 - 2
Brechin City
FT
Buckie Thistle
1 - 0
Keith
FT
Deveronvale
0 - 3
Formartine United
FT
Forres Mechanics
1 - 0
Turriff United
FT
Fraserburgh
11 - 0
Strathspey Thistle
FT
Wick Academy
1 - 1
Banks O'Dee
Scotland - Lowland League
FT
Celtic B
2 - 1
Hearts B
FT
Berwick Rangers
2 - 1
Albion Rovers
FT
Bo'ness United
3 - 2
Stirling University FC
FT
Broomhill
3 - 1
East Stirlingshire
FT
Caledonian Braves
3 - 2
Cowdenbeath
FT
Civil Service Strollers
2 - 1
Linlithgow Rose
FT
Cumbernauld Colts
2 - 1
Gala Fairydean Rovers
FT
Gretna FC 2008
2 - 1
Edinburgh University
FT
Tranent Juniors
0 - 3
East Kilbride
Serbia - Prva Liga: Championship Group
FT
FK Smederevo 1924
1 - 0
Radnicki Sremska Mitrovica
FT
Indjija
0 - 1
Tekstilac Odzaci
Slovakia - Super Liga: Championship Group
FT
Zeleziarne Podbrezova
1 - 2
Zilina
live HT
DAC 1904 Dunajska Streda
0 - 0
Ruzomberok
Slovakia - Super Liga: Relegation Group
live HT
Zemplin Michalovce
1 - 1
Skalica
live HT
Zlate Moravce
0 - 0
Dukla Banska Bystrica
Slovakia - 2. Liga
FT
Spisska Nova Ves
3 - 0
Slavoj Trebisov
FT
Komarno
2 - 0
FC STK 1914 Samorin
FT
Humenne
0 - 2
FC Petrzalka 1898
FT
Liptovsky Mikulas
1 - 3
Puchov
FT
Malzenice
3 - 0
Dolny Kubin
FT
Tatran Presov
4 - 1
Povazska Bystrica
Slovakia - 3. Liga: East
21:30
Namestovo
-
MFK Vranov Nad Toplou
FT
Partizan Bardejov
1 - 2
Tatran Oravske Vesele
Slovakia - 3. Liga: West
21:30
AFC Nove Mesto Nad Vahom
-
FK Slovan Galanta
21:30
MSK Fomat Martin
-
Lokomotiva Zvolen
21:30
Ok Castkovce
-
TJ Kovo Belusa
FT
RSC Hamsik Academy Banska Bystrica
2 - 0
OFK Banik Lehota Pod Vtacnikom
21:30
TJ Jednota Banova
-
Raca Bratislava
Slovakia - U19 League
FT
MFK Dukla Banska Bystrica U19
2 - 1
Zlate Moravce U19
FT
FK Pohronie U19
3 - 0
FC Kosice U19
Slovakia - Women's First League: Championship Group
FT
SK Slovan Bratislava Women
1 - 3
MFK Ruzomberok Women
16:00
Slc Banska Bystrica Women
-
Spartak Myjava Women
Slovakia - Women's First League: Relegation Group
FT
Skf Zilina Women
2 - 4
FC Tatran Presov Women
22:00
FC Petrzalka 1898 Women
-
AS Trencin Women
Slovenia - Prva Liga
FT
Radomlje
1 - 2
Mura
live 71'
Olimpija Ljubljana
3 - 0
Aluminij
Slovenia - 2. SNL
FT
NK Triglav
1 - 1
Rudar Velenje
FT
Fuzinar
0 - 2
Gorica
FT
ND Bilje
0 - 2
Nafta
South Africa - 1st Division
FT
Maritzburg United
0 - 1
Marumo Gallants
FT
Baroka FC
0 - 3
Casric Stars FC
FT
JDR Stars
0 - 0
Venda
FT
Platinum City Rovers
1 - 3
Milford FC
FT
University of Pretoria
0 - 1
Magesi FC
FT
Upington City
1 - 0
Black Leopards
Spain - Liga F
FT
Levante Women
2 - 4
Real Madrid Women
FT
Granada Women
2 - 1
UDCA Tenerife Women
FT
Sporting Club de Huelva Women
0 - 1
Eibar Women
live HT
Madrid CF Women
1 - 0
Athletic Bilbao Women
Spain - Primera Division RFEF: Group 1
FT
Real Sociedad B
2 - 0
Fuenlabrada
FT
Sabadell
2 - 1
UD Cornella
live HT
CD Teruel
1 - 0
Sestao
Spain - Primera Division RFEF: Group 2
live HT
Algeciras
0 - 2
Antequera CF
Spain - Segunda Division RFEF: Group 1
FT
Real Oviedo B
0 - 1
Compostela
FT
Coruxo FC
1 - 2
RC Deportivo Fabril
Spain - Segunda Division RFEF: Group 2
FT
San Juan
3 - 0
U. Mutilvera
Spain - Segunda Division RFEF: Group 3
FT
CE Andratx
0 - 0
SD Formentera
live HT
La Nucia
1 - 0
CE Manresa
Spain - Segunda Division RFEF: Group 5
live HT
Guadalajara
1 - 0
Villanovense
Spain - Tercera RFEF: Group 1
FT
Pontevedra CF B
2 - 1
Bergantinos CF
22:30
RC Celta de Vigo C
-
UD Barbadas
Spain - Tercera RFEF: Group 2
FT
Condal Club
2 - 0
Caudal Deportivo
Spain - Tercera RFEF: Group 3
22:00
SD Atletico Albericia
-
CD Revilla
22:00
UD Samano
-
CD Elemental Atletico Mineros
Spain - Tercera RFEF: Group 4
FT
CD Vitoria
2 - 0
Beasain
FT
Deportivo Alaves C
0 - 0
CD Basconia
21:30
Pasaia KE
-
CD San Ignacio
22:00
CD Padura
-
Touring KE
22:00
Cultural De Durango
-
CD Derio
22:00
Lagun Onak
-
Portugalete
22:15
SD Leioa
-
CD Anaitasuna
23:00
SD Deusto
-
CD Aurrera Ondarroa
Spain - Tercera RFEF: Group 5
22:30
UE Rapitenca
-
UE Vilassar de Mar
Spain - Tercera RFEF: Group 6
FT
CD Castellon B
4 - 1
CD Burriana
FT
CD Roda
2 - 3
CD Utiel
22:00
CF Gandia
-
Athletic Torrellano
22:00
FC J. Espanol de San Vicente
-
UD Castellonense
Spain - Tercera RFEF: Group 8
21:00
CD Colegios Diocesanos
-
Real Avila CF
21:30
CD Virgen Del Camino
-
CD Becerril
21:30
UD Santa Marta
-
CD Laguna de Duero
21:45
SD Ponferradina B
-
Atletico Bembibre
22:30
Atletico Astorga
-
CD Villaralbo
22:30
Burgos Promesas
-
Jupiter Leones
22:30
CD Mirandes B
-
CD Cristo Atletico
23:00
CDA Palencia
-
SD Almazan
Spain - Tercera RFEF: Group 9
23:00
CD El Ejido 2012
-
CD Huetor Tajar
23:00
UD Torre Del Mar
-
FC Malaga City
Spain - Tercera RFEF: Group 10
22:00
La Palma CF
-
AD Ceuta B
23:00
Puente Genil FC
-
Conil CF
Spain - Tercera RFEF: Group 11
21:00
CE Santanyi
-
CD Binisalem
FT
CF Platges de Calvia
0 - 1
CD Ibiza Islas Pitiusas
22:00
CD Llosetense
-
Felanitx
22:00
CD Manacor
-
UD Arenal
Spain - Tercera RFEF: Group 12
FT
UD Villa Santa Brigida
0 - 0
CD Santa Ursula
23:30
San Bartolome CF
-
CD Union Sur Yaiza
Spain - Tercera RFEF: Group 15
21:00
FC Bidezarra
-
CD Beti Onak
21:30
Club Deportivo Huarte
-
CD Subiza
21:30
UDC Txantrea Kke
-
CD Oberena
22:00
CD Ardoi
-
Pamplona
22:00
CD Cortes Navarre
-
CD Avance Ezcabarte
23:00
CD Lerines
-
Pena Sport
Spain - Tercera RFEF: Group 16
FT
Pena Balmaiso CF
1 - 2
CD Calahorra B
22:00
CD Varea
-
CD Berceo
23:00
CA Vianes
-
CA River Ebro
Spain - Tercera RFEF: Group 17
22:15
Ebro
-
SD Huesca B
Spain - Tercera RFEF: Group 18
22:30
CD Tarancon
-
CD Toledo Sad
23:00
CD Azuqueca
-
Villarrubia CF
Sweden - Superettan
FT
Sandvikens IF
1 - 0
Oesters IF
FT
Skoevde AIK
1 - 0
Trelleborgs FF
FT
Oestersunds FK
1 - 1
Oergryte
FT
Utsiktens BK
1 - 0
GIF Sundsvall
Sweden - Division 1: North
FT
IFK Stocksund
0 - 0
Vasalunds
FT
Friska Viljor
2 - 4
United IK Nordic
FT
AFC Eskilstuna
3 - 3
Assyriska FF
FT
Karlstad
1 - 4
FC Stockholm Internazionale
FT
Sollentuna FK
2 - 2
FBK Karlstad
Sweden - Division 1: South
FT
Ariana FC
3 - 1
Aengelholms FF
FT
FC Rosengaard
2 - 1
Onsala BK
FT
Eskilsminne IF
1 - 3
Joenkoepings Soedra
FT
Lunds BK
3 - 2
FC Trollhaettan
FT
Oskarshamns AIK
1 - 1
Torslanda IK
Sweden - Division 2: Norrland
FT
Kiruna FF
2 - 0
Umeaa FC Akademi
FT
Froesoe IF
0 - 3
Bodens BK
FT
Bergnaesets AIK
0 - 2
Team TG FF
FT
Lucksta
3 - 1
Taftea IK
FT
Skellefteaa
3 - 1
Aelgarna-Haernoesand IF
FT
Ytterhogdals IK
4 - 1
Gottne IF
Sweden - Division 2: Norra Goetaland
FT
IFK Skoevde FK
4 - 1
Grebbestads IF
FT
Motala AIF FK
2 - 1
BK Forward
FT
Herrestads AIF
2 - 2
IK Kongahaella
FT
Stenungsunds IF
0 - 0
Ahlafors IF
FT
Vaenersborgs FK
1 - 1
Vaenersborgs IF
Sweden - Division 2: Norra Svealand
FT
Enkoeping
2 - 1
Skiljebo SK
FT
IFK Oesteraakers FK
3 - 1
Dalkurd
21:00
FOC Farsta
-
Falu
FT
IK Franke
2 - 1
Kungsaengens IF
FT
FC Gute
3 - 1
Viggbyholms IK FF
Sweden - Division 2: Soedra Goetaland
FT
IFK Haessleholm
1 - 3
Hoegaborgs BK
FT
IFK Simrishamn
2 - 3
Oesterlen FF
FT
IFK Trelleborg FK
2 - 2
Kristianstad FC
FT
Raeppe GOIF
2 - 4
FK Karlskrona
Sweden - Division 2: Soedra Svealand
FT
Nykoepings BIS
1 - 3
Haninge
Sweden - Division 2: Vaestra Goetaland
FT
Lindome GIF
3 - 1
Landvetter IS
FT
Bergdalens IK
1 - 3
Jonsereds IF
FT
Husqvarna FF
2 - 1
Laholms FK
Sweden - Women's Allsvenskan
FT
IFK Norrkoeping Women
2 - 2
Djurgaarden Women
FT
Vaexjoe Women
1 - 0
KIF Orebro Women
FT
Vittsjoe GIK Women
2 - 0
AIK Women
Sweden - Women's Elitettan
FT
Umeaa IK Women
1 - 0
Sunnana SK Women
FT
Alingsas FC United Women
5 - 0
Oerebro
FT
Gamla Upsala Women
2 - 3
Mallbackens IF Women
Postp.
Jitex BK Women
-
Bollstanaes SK Women
Sweden - Allsvenskan U19
FT
GIF Sundsvall U19
3 - 2
Kalmar FF U19
17:00
Helsingborgs U19
-
IFK Stocksund U19
18:00
Halmstad U19
-
Norrkoping U19
19:00
BK Haecken U19
-
Malmo FF U19
19:00
Djurgarden U19
-
Oesters IF U19
21:00
AIK Solna U19
-
Brommapojkarna U19
Switzerland - Challenge League
FT
Schaffhausen
1 - 1
Xamax
FT
Bellinzona
4 - 0
Baden
FT
Aarau
3 - 0
Thun
FT
Sion
1 - 0
Stade Nyonnais
live HT
FC Vaduz
1 - 1
FC Wil 1900
Switzerland - Promotion League
FT
Basel II
4 - 1
Delemont
FT
Young Boys II
2 - 0
Bulle
FT
Breitenrain
0 - 1
Etoile Carouge
FT
FC Rapperswil-Jona
2 - 0
Paradiso
FT
FC Zurich II
0 - 4
Bavois
FT
Luzern II
3 - 2
Cham
22:00
St. Gallen II
-
Kriens
Switzerland - 1. Liga: Group 1
FT
Team Vaud U21
2 - 2
Portalban
22:00
Echallens
-
Chenois
FT
FC Monthey
2 - 2
FC La Sarraz Eclepens
22:00
Naters
-
FC Grand-Saconnex
22:30
Pully Football
-
Sion II
22:30
Vevey
-
Meyrin
Switzerland - 1. Liga: Group 2
FT
FC Bassecourt
3 - 1
Thun II
FT
FC Dietikon
3 - 0
FC Muensingen
FT
FC Koeniz
2 - 1
Black Stars
FT
FC Schoetz
0 - 1
Rotkreuz
FT
Solothurn
3 - 2
Concordia
FT
Wohlen
4 - 2
FC Courtetelle
23:00
Emmenbruecke
-
FC Muri
Switzerland - 1. Liga: Group 3
FT
FC Balzers
0 - 3
AC Taverne
FT
Hongg
0 - 2
FC Wettswil-Bonstetten
Postp.
Linth
-
SC YF Juventus Zuerich
22:00
FC Freienbach
-
FC Uzwil
22:00
Winterthur II
-
Mendrisio FC
23:00
FC Kosova
-
Tuggen
23:00
Grasshopper II
-
Eschen/Mauren
Syria - Premier League
FT
Al-Ittihad
2 - 1
Al-Taleiah
FT
Al-Sahel
0 - 5
Al-Jaish
FT
Al-Wahda
2 - 0
Al-Horiyah
Tanzania - Premier League
FT
Young Africans
2 - 1
Simba SC
Thailand - Thai League
FT
BG Pathum United
1 - 1
Chonburi
FT
Police Tero FC
1 - 0
Uthai Thani FC
FT
Khonkaen United FC
1 - 1
Trat FC
FT
Ratchaburi FC
1 - 4
Buriram United
Thailand - Thai League 2
FT
Phrae United
0 - 1
Ayutthaya United FC
FT
Pattaya Dolphins United
3 - 1
Chanthaburi FC
FT
Nakhon Ratchasima FC
3 - 0
Nong Bua Pitchaya FC
FT
Nakhon Si United
5 - 2
Kasetsart
Tunisia - Tunisian Cup
20:30
Ahly Sfaxien
-
Union Ksibet Mediouni
20:30
Sakiet Eddaier
-
Tazarka
20:30
Zarzis
-
Stade Tunisien
Turkiye - U19 Elit A: Group 1
16:00
Altinordu FK U19
-
Giresunspor U19
FT
Istanbulspor U19
2 - 1
Demir Grup Sivasspor U19
16:00
Samsunspor U19
-
Boluspor U19
FT
Trabzonspor U19
6 - 2
Atiker Konyaspor U19
17:00
Fenerbahce U19
-
Eyupspor U19
Turkiye - U19 Elit A: Group 2
FT
Antalyaspor U19
1 - 3
MKE Ankaragucu U19
FT
Galatasaray U19
5 - 1
Adana Demirspor U19
FT
Kayserispor U19
2 - 1
Kasimpasa U19
FT
Yeni Malatyaspor U19
2 - 1
Ankaraspor U19
FT
Gazisehir Gaziantep FK U19
2 - 0
Besiktas U19
Turkiye - U19 Elit B
FT
Altay U19
2 - 1
Caykur Rizespor U19
FT
Bandirmaspor U19
2 - 2
Adanaspor AS U19
FT
Bodrum FK U19
1 - 0
Ankara Keciorengucu U19
FT
Denizlispor U19
1 - 2
Pendikspor U19
FT
Goztepe U19
3 - 2
Fatih Karagumruk U19
FT
Umraniyespor U19
1 - 0
Sakaryaspor U19
Postp.
Yomra Spor U19
-
Manisa FK U19
FT
Bursaspor U19
1 - 1
Eskisehirspor U19
18:00
Genclerbirligi U19
-
Bayrampasa U19
Uganda - Premier League
FT
BUL FC
2 - 0
Express FC
Canc.
Wakiso Giants
-
Arua Hill SC
Ukraine - Premier League
FT
Chornomorets Odessa
1 - 2
Kryvbas
live 82'
Vorskla
0 - 1
FC Kolos Kovalivka
Ukraine - 1st Division: Promotion Group
FT
Ahrobiznes Volochysk
1 - 1
Yarud Maripol
Ukraine - 1st Division: Relegation Group
FT
Metalurg Zaporizhia
0 - 5
Bukovyna Chernivtsi
FT
Dinaz Vyshhorod
1 - 0
Khust
FT
FC Hirnyk-Sport
1 - 1
FC Podillya Khmelnytskyi
Ukraine - U19 League
FT
Veres Rivne U19
1 - 1
SC Dnipro-1 U19
FT
Dynamo Kyiv U19
0 - 0
Polissya Zhytomyr U19
FT
Oleksandriya U19
0 - 0
Cherkasy U19
United Arab Emirates - Pro League
FT
Hatta
1 - 1
Emirates Club
live 27'
Al-Wahda
1 - 0
Ajman
United Arab Emirates - Division 1
20:55
Gulf United
-
Al Taawon
FT
Masafi SC
0 - 0
Masfoot Sports Club
21:05
Al-Dhafra
-
City Football Club
Uruguay - Primera División: Apertura
FT
Liverpool FC
1 - 1
Defensor Sporting
FT
Danubio
1 - 1
Cerro Largo
Uruguay - Segunda División: Group B
FT
Plaza Colonia
1 - 0
Rentistas
USA - NISA
FT
Michigan Stars
2 - 0
Georgia Lions FC
USA - MLS Next Pro
AP
Toronto FC II
1 - 1
New England Revolution II
FT
Crown Legacy
0 - 2
Orlando City B
FT
St. Louis City 2
2 - 0
Real Monarchs SLC
USA - National Women's Soccer League
FT
Orlando Pride Women
1 - 0
San Diego Wave FC
Venezuela - Primera Division: Apertura
FT
Carabobo FC
1 - 0
Caracas
FT
Metropolitanos FC
2 - 0
Angostura FC
FT
Zamora FC
0 - 2
Portuguesa FC
Venezuela - Segunda División: Occidental Apertura
FT
Yaracuyanos FC
2 - 1
Atletico El Vigia
Wales - Cymru North
FT
Denbigh Town
1 - 2
Flint Town United
FT
Gresford Athletic
2 - 2
Prestatyn Town FC
FT
Guilsfield FC
1 - 2
Airbus UK Broughton
FT
Porthmadog
0 - 3
Holywell Town
FT
Llanidloes Town FC
0 - 4
Bangor 1876
Wales - Cymru South
FT
Abergavenny Town FC
1 - 3
Caerau Ely
FT
Abertillery Bluebirds
2 - 5
Afan Lido
FT
Baglan Dragons
1 - 2
Pontardawe Town
FT
Cambrian & Clydach
0 - 0
Trefelin BGC
FT
Carmarthen
0 - 3
Llantwit Major
FT
Cwmbran Celtic
3 - 1
Goytre United
FT
Taffs Well
1 - 3
Ammanford
Zambia - Super League
Postp.
FC MUZA
-
Power Dynamos
Postp.
Forest Rangers
-
Konkola Blades
Postp.
Mufulira Wanderers
-
Prison Leopards
Postp.
Mutondo Stars
-
Green Buffaloes
Postp.
NAPSA Stars FC
-
Green Eagles
Postp.
Nkana FC
-
Zesco United
FT
Nkwazi
1 - 1
Forest Rangers
FT
Power Dynamos
0 - 2
Nkana FC
Postp.
Red Arrows
-
Kansanshi
Postp.
Trident FC
-
Nkwazi
Postp.
Zanaco
-
Kabwe Warriors
Zimbabwe - Premier Soccer League
FT
FC Platinum
2 - 2
Bikita Minerals
FT
GreenFuel FC
0 - 0
Herentals FC
FT
Yadah FC
0 - 0
Chegutu Pirates
FT
ZPC Kariba
0 - 0
Arenel Movers
South America - Women's CONMEBOL Championship U20: Group A
FT
Argentina U20 Women
0 - 0
Paraguay U20 Women
FT
Ecuador U20 Women
2 - 1
Uruguay U20 Women

ตารางคะแนนฟุตบอลลีก

Premier League
PGDPTS
1Manchester Cityแมนเชสเตอร์ ซิตี324473
2Arsenalอาร์เซนอล324971
3Liverpoolลิเวอร์พูล324171
4Aston Villaแอสตัน วิลลา331963
5Tottenham Hotspurทอตนัม ฮอตสเปอร์321660
6Newcastle Unitedนิวคาสเซิล ยูไนเต็ด321750
7Manchester Unitedแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด32-150
8West Ham Unitedเวสต์แฮม ยูไนเต็ด33-648
9Chelseaเชลซี31947
10Brightonไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน32244
11Wolvesวุลเวอร์แฮมป์ตัน วอนเดอเรอส์32-543
12Fulhamฟูลัม33-242
13Bournemouthเอเอฟซี บอร์นมัธ32-1042
14Brentfordเบรนท์ฟอร์ด34-735
15Crystal Palaceคริสตัล พาเลซ32-1733
16Evertonเอฟเวอร์ตัน32-1627
17Nottingham Forestนอตทิงแฮม ฟอเรสต์33-1626
18Luton Townลูตัน ทาวน์34-2825
19Burnleyเบิร์นลีย์34-3223
20Sheffield Unitedเชฟฟีลด์ ยูไนเต็ด33-5716